Bongoflavor na ujumbe mzito!

Rwabugiri

JF-Expert Member
Jul 10, 2007
2,776
1,195
Nilitokea kuvutiwa na mdundo wa wimbo wa ‘’Marlaw’’ wa rita sikiliza hapa
http://www.jamboforums.com/bongoflava.php

Nikiendelea kusikiliza nikaguswa na kisa kinacho simuliwa ndani ya wimbo huu, na mwishoni muimbaji akahitimisha kwa kusema hii ni true story!!

Lakini pia nilisha sikia kisa kinacho endana na hicho juu ya watoto fulani yatima, mmoja wao yule aliimba wimbo wa kipindi cha watoto show cha ‘’redio one’’(kama nakosea nisahihishe) Uyatima wao unahusiana moja kwa moja na kisa cha wazazi walio tengwa kwa mmoja wao alikuwa na asili ya kiasia!

Ghafla nimejikuta nikiguswa na wimbo huu, na ukanikumbusha mjadala mkali tulio ufanya hapa juu ya miss Tz 2007. Basi nikaingiwa na mawazo/maoni yafuatayo:

-Huyu Rita ndugu zake wenye asili ya kiasia ‘walimkolimba’ moja kwa moja kwa vile tu aliolewa na mmatumbi, ama walimsababishia kifo kwa kumtia kashi kashi kubwa!
-Hata tujipendekeze vipi kuwaita hawa waasia wenzetu, bado wanatuona sisi si binadamu mbele yao, ndo maana walifikia hatua ya kumfanyia walichomfanyia Rita

Wito:
Huyu mwimbaji yupo, na anaweza saidia wana harakati kuanzisha uchunguzi wa kilicho tokea, ili isaidie kuondoa huu ubaguzi na chuki iliyo wazi kwa hawa wenzetu wenye asili ya asia,(hebu fikiria hatima ya huyo mtoto aliye ondokewa na mama yake?) kwani vinginevyo hii kitu inazidi kukua ndani kwa ndani kesho na keshokutwa itamtokea mwingine (mfano, hata mzee wa kijiji tumeona katika matamanio yake ya mwaka huu ni kuona posa yake inakubaliwa, sasa isije kuwa chemistry ya moyo wake ilimpeleka kwa dada yetu Richa na yakampata yaliyo mpata huyo aliye kuwa amemuoa Rita lol!)

Wana JF karibu kwa maoni juu ya ujumbe mzito ndani ya wimbo huu.
 

PutinV

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
987
1,000
Nilitokea kuvutiwa na mdundo wa wimbo wa Marlaw wa rita sikiliza hapa
http://www.jamboforums.com/bongoflava.php

Nikiendelea kusikiliza nikaguswa na kisa kinacho simuliwa ndani ya wimbo huu, na mwishoni muimbaji akahitimisha kwa kusema hii ni true story!!

Lakini pia nilisha sikia kisa kinacho endana na hicho juu ya watoto fulani yatima, mmoja wao yule aliimba wimbo wa kipindi cha watoto show cha redio one(kama nakosea nisahihishe) Uyatima wao unahusiana moja kwa moja na kisa cha wazazi walio tengwa kwa mmoja wao alikuwa na asili ya kiasia!

Ghafla nimejikuta nikiguswa na wimbo huu, na ukanikumbusha mjadala mkali tulio ufanya hapa juu ya miss Tz 2007. Basi nikaingiwa na mawazo/maoni yafuatayo:

-Huyu Rita ndugu zake wenye asili ya kiasia walimkolimba moja kwa moja kwa vile tu aliolewa na mmatumbi, ama walimsababishia kifo kwa kumtia kashi kashi kubwa!
-Hata tujipendekeze vipi kuwaita hawa waasia wenzetu, bado wanatuona sisi si binadamu mbele yao, ndo maana walifikia hatua ya kumfanyia walichomfanyia Rita

Wito:
Huyu mwimbaji yupo, na anaweza saidia wana harakati kuanzisha uchunguzi wa kilicho tokea, ili isaidie kuondoa huu ubaguzi na chuki iliyo wazi kwa hawa wenzetu wenye asili ya asia,(hebu fikiria hatima ya huyo mtoto aliye ondokewa na mama yake?) kwani vinginevyo hii kitu inazidi kukua ndani kwa ndani kesho na keshokutwa itamtokea mwingine (mfano, hata mzee wa kijiji tumeona katika matamanio yake ya mwaka huu ni kuona posa yake inakubaliwa, sasa isije kuwa chemistry ya moyo wake ilimpeleka kwa dada yetu Richa na yakampata yaliyo mpata huyo aliye kuwa amemuoa Rita lol!)

Wana JF karibu kwa maoni juu ya ujumbe mzito ndani ya wimbo huu.
Wazee wa busara wekeni nyama kuhusu hiyo true story
 

Tony-stark

JF-Expert Member
Jul 20, 2019
1,023
2,000
Huku 2020 bongofleva imebeba vitu ambavyo ni ngumu kuelewa
Mfano gusa unase, tetema, inama, katika, chibonge, uno na mengine mengi.
 

Zabron Hamis

Verified Member
Dec 19, 2016
2,457
2,000
Nyimbo za before and after dabliusibii na kingkiba (kulikuwa na diamond na ali kiba without team) ni tofauti kabisa. Wanajitahidi kuharibu watoto wetu, binti yangu wa miaka miwili nilimkuta anakatika yope, sikumbuki kama alirudia. Sipendi ujinga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom