Bongo Radio kusikika Kwenye Simu za Nokia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Radio kusikika Kwenye Simu za Nokia

Discussion in 'Entertainment' started by Geeque, Nov 26, 2007.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari,

    Kwa wale wote wapenzi wa nyimbo za nyumbani Tanzania hasa Bongo Flava, Taarab , Zilipendwa na Muziki wa Dansi wanaweza kuisikiliza Bongo Radio(http://www.bongoradio.com) LIVE kabisa kwenye simu zao za Nokia kama simu yako ina support Internet Connection. Nadhani Nokia E60 na nyingine zinazo-support streaming.
     
  2. M

    MC JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 743
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante Geeque kwa taarifa,
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 842
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pouwaaaa Mazee MC karibu sana !!
     
  4. v

    varisanga Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa tumekubali.
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nomab kutuma salama kwa mpenzi wangu wa moyo w akufa na kuzikana alafu naomba niipigie wimbo wa McMuga!...uliopigwa na Ali Kiba.
     
Loading...