Bongo olympic | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo olympic

Discussion in 'Jamii Photos' started by Good Guy, Aug 14, 2012.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Nawasilisha
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwani tulienda? Kwa mchezo upi? Ila kama tungeenda kwa mchezo wa kurusha mikuki nina uhakika tungefanya vema.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Loading.............
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa TOC ni full usanii, wacha watuchore tu.
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Yeah, uongozi husika mbovu. Wanaoenda wanaenda si kwa kua wana vigezo bali wanaenda kwa rushwa na kujuana
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,979
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    hizi katuni tamu
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja, tuchukue morani 1000, wataturu 100, wamburu 100 na wamag'ati 100 huwaweke kambini, tuwape mafunzo ya kusayansi jinsi ya kutupa mkuki kwa malengo maalumu, nina imani mwaka 2016 tupata medali za javelin 1-2-3. Halafu mcheao wa Filbert Bay kuweka kambi ya wanamichezo wa olympic nyumbani kwake akome, ni ufisadi. Ningefurahi sana kama idara ya Michezo ingeunganishwa kwenye Wizara ya Magufuli, Mwakyembe au Kagasheki ili huyo Filbert Bayi na Wanamichezo na maofisa wao wa Michezo/IOC wafikie rumande, ni maoni yangu, na ninayaamini.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu ulikua pande zipi, wabongo nao walienda(unfortunately ilikua nikutimiza wajibu 2), wa2 wenye uwezo waliachwa(eg maboxer wakali wa bongo) wakapelekana kwa kujuana na hongo matokeo yake. Boxer alikula kichapo kwa pnt 20 to 3 i thnk ndani ya rnd3 gem likaisha. Runners well mdada alikua wa 3 kutoka mwisho, mbio ndefu m1 alikua wa 33 mwingine 66. Hao ndo nnliowaona. Pics wakiwa wanaingia, nyingine JK akimuaga Bondia kwenda olympic
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hehehehehe wametoka kutalii...tuwakaribishe waendelee na shida za hapa bongo maana walikua wameenda kusahau shida kwa mda mchache(wakiwa wanatalii hukoo olympic)...hii ndo bongo bwana hujui mtu hupati kitu!!!!!! kiranja wa nchi mtalii wanafunzi wataacha kua watalii?? nani kasema???....karibun watalii!!!!!....
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    dah! ningekuweko huko haka katoto ka kwanza kushoto, ningepiga tu, kazuri ako
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    Huyo mama unamjua ni nani?
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    si mjui, embu nijuze, mi napiga tu sichagui bana
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Waacheni bwana watoto wa JK wanafata nyao ya kuuza sura
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,609
    Likes Received: 3,726
    Trophy Points: 280
    wametimiza maandiko.utavuna uichopanda
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,927
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watalii kama bwana dhaifu
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,974
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Idadi ya viongozi ilikuwa ni kubwa kuliko hata wanamichezo
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,314
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    ila si michezo ya wazungu hio? Wametengeneza wazungu sie tunafata tu ndo mana angalia medali nyingi zimeenda kwao.
    -Kwa wanaoangalia jumong wanamkumbuka na mishale yake same medali za dhahabu za kupiga mishale zimeenda korea (kwa kipofu)
    -basket, riadha medali nyingi marekan na mpira wa wanawake
    - mabingwa wa dunia wa boxer klitschiko brothers wa ukraine same dhahabu imeenda ukraine ya boxer.

    Ukichunguza kila nchi yenye kipaji flan imezoa medal zake.

    Sisi tanzania tunapenda michezo ya dizain hii KOMBOLELA, MAKIDAMAKIDA, READY(REDE), KURUKA KAMBA, KUPANDA MITI NA VIFANANIAVYO.

    Imagine kuwe na mashindano ya kupanda minazi hata shaba tusingekosa kwa wale wanaogema pombe ya mnazi.
     
  19. B

    Bumela Senior Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 140
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ni sawa, mi najua hakuna mchezo tunaouweza zaidi ya kuongea,tuwaombe olympic waanzishe mashindano ya kuongea nadhani huo tutanyakua medali ya dhahabu.
     
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    heheheh na wa kuuza sura kama Big Bro wabongo wanatisha huko
     
Loading...