Bonge la Rungu likiwa tayari kumshukia mwanausalama

  • Thread starter Anthony Lawrence
  • Start date

Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Bongo unaweza kufanya hivi kweli?

 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Huyo atakuwa mshikaji tu
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,110
Likes
880
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,110 880 280
Chonde chonde ndugu usijaribu kwa mapolisi wetu wa TZ ( UMEUMIA)
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Kamuhanda kaulizwa swali tu akalipua mtu kwa bomu,seuze kumtishia kwa plastic?atakukata kama slace na kisha atapandishwa cheo kwa bashasha na mbwembwe nyiiingii...the hegue inawasubiri watu kwa hamu sana!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742