Bomu lililo mkosa kosa Zitto Kigoma


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
13.jpg


"Mdogo wangu Bashiri ndiye aliyenikinga na bomu na hivyo yeye kujeruhiwa. alinivamia alipoona wamenilenga mimi na kurusha mabomu kule nilipo mie" Zitto Kabwe amabye ndiye Mbunge mteule kwa jimbo la Kigoma Kaskazini kipitia chama cha CHADEMA.

101.jpg

61.jpg


"'Ganda la risasi ya moto limeokotwa ndani ya ofisi ya CHADEMA nilimokuwamo wakati polisi wanapiga mabomu. polisi walitumia risasi za moto!naenda polisi sasa hivi. uchunguzi wa kina unatakiwa" Mh Zitto Kabwe akizungumza.

NB;
Huyu dogo alifanya kitendo cha kishujaa kumkinga Zitto inaonyesha alilengwa yeye.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Tungoje mawelezo ya mwema na watu wake,utasikia CHADEMA wanatembea na mabomu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,387
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,387 31,626 280
Hawa jamaa sasa ni wauaji ati, sijui tutafika wapi, sasa hiyo risasi ya moto ingempata mtu .angepona?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
13.jpg


"mdogo wangu bashiri ndiye aliyenikinga na bomu na hivyo yeye kujeruhiwa. Alinivamia alipoona wamenilenga mimi na kurusha mabomu kule nilipo mie" zitto kabwe amabye ndiye mbunge mteule kwa jimbo la kigoma kaskazini kipitia chama cha chadema.

101.jpg

61.jpg


"'ganda la risasi ya moto limeokotwa ndani ya ofisi ya chadema nilimokuwamo wakati polisi wanapiga mabomu. Polisi walitumia risasi za moto!naenda polisi sasa hivi. Uchunguzi wa kina unatakiwa" mh zitto kabwe akizungumza.

Nb;
huyu dogo alifanya kitendo cha kishujaa kumkinga zitto inaonyesha alilengwa yeye.
hii mbaya sana!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Tungoje mawelezo ya mwema na watu wake,utasikia CHADEMA wanatembea na mabomu
Utasikia CHADEMA ni chama cha wahuni ndio walionza fujo we subili
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Lewis Makame hajui hata hili

where_to.jpg
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Tuingie msituni jamani muda unatuishia eti..
 
H

Hack

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
H

Hack

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
Isee ninoma. Hy imetokea wap na ilikuaje mpak zitto akaw target kwa muda huo??
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,420
Likes
565
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,420 565 280
subiri watakapo pindisha ukweli; kigoma wameichoka ccm, miaka 45 ya uhuru, usafiri njia ni ya mjerumani aliyotumia kuchukulia manamba, kigoma umaskini ni wa hali ya juu japokuwa ni wachapakazi na wazalishaji wa mazao sana; na mzigo wa wakimbizi juu. Yaaani kwa kifupi wamesahahurika,

Angalia mikoa yote inayokumbatia ccm (pwani,lindi,mtwara,tabora,rukwa,dodoma,singida) maendeleo ni duni kwani ccm imewafanya shamba la bibi kuchukua kura na kuondoka wanarudi after 5 yrs, SASA KIGOMA wamesema BASI YATOSHA, Hongeleni sana .

Mh. Zito kazeni buti Mapambano bado yanaendelea
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
so sad jamani
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Hawa polisi baadhi ni vibaraka tuu,ngoja tudai haki kwa nguvu ya umma.Tutawaomba dada zetu wawanyime chakula na nanihii polisi wasaliti.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
duuh hii noma
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,420
Likes
565
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,420 565 280
Hawa polisi baadhi ni vibaraka tuu,ngoja tudai haki kwa nguvu ya umma.Tutawaomba dada zetu wawanyime chakula na nanihii polisi wasaliti.

Hapo kwenye RED wataenda Magereza ya Kike kukopa
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
safi geshi la polisi next time hakikisha mnalenga kichwani hao ni bakteria wa kuanzisha fujo dawa kuuwa wote.
 

Forum statistics

Threads 1,236,911
Members 475,327
Posts 29,272,171