Bomu Kulipuka kifo cha Balali.


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Ndugu zangu JF, tumesoma mengi hapa na tukawa na mitazamo tofauti kuhusu kifo cha aliyekuwa Gavana wa BOT (Msadikiwa Marehemu) David Balali.

Kwa dodosa mie binafsi nimewasiliana na Investigative Reporters wawili kutoka vyombo vya habari vinavyoheshimika nchini Marekani ili watusaidie kutatua UTATA huo. Kila mwandishi anafanya kazi kivyake maana ni mashirika 2 tofauti na hakuna anayejua kuwa nimekutana au kuongea na mwandishi mwenzake. Kutakuwa na cost za hapa na pale lakini naamini kazi itaweza kufanyika.

Mmoja niliongea naye ana kwa ana na mwingine nilitumia email kisha akanipigia simu. Na wote wameniahidi kuliangalia suala hilo kwa ukaribu. Lakini mmoja alinimbia kuwa kuna mwenzake ambaye anafanya naye kazi kwa ukaribu kaenda Central Africa lakini hakutaja jina la nchi kufanya uchunguzi unaouhusiana na UN. Hivyo akasema akirudi wataanza kuliangalia hilo suala.

Kwa hiyo ndugu zangu kama Mungu akipenda UTATA huu utapata majibu, Nitakuwa nawapa UPDATES. Kaeni mkao wa mlo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hongera sana Indume kama ni kweli basi tutangoja nasi hatutachoka kukumbusha .
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,308
Likes
559
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,308 559 280
Ndugu zangu JF, tumesoma mengi hapa na tukawa na mitazamo tofauti kuhusu kifo cha aliyekuwa Gavana wa BOT (Msadikiwa Marehemu) David Balali.

Kwa dodosa mie binafsi nimewasiliana na Investigative Reporters wawili kutoka vyombo vya habari vinavyoheshimika nchini Marekani ili watusaidie kutatua UTATA huo. Kila mwandishi anafanya kazi kivyake maana ni mashirika 2 tofauti na hakuna anayejua kuwa nimekutana au kuongea na mwandishi mwenzake. Kutakuwa na cost za hapa na pale lakini naamini kazi itaweza kufanyika.

Mmoja niliongea naye ana kwa ana na mwingine nilitumia email kisha akanipigia simu. Na wote wameniahidi kuliangalia suala hilo kwa ukaribu. Lakini mmoja alinimbia kuwa kuna mwenzake ambaye anafanya naye kazi kwa ukaribu kaenda Central Africa lakini hakutaja jina la nchi kufanya uchunguzi unaouhusiana na UN. Hivyo akasema akirudi wataanza kuliangalia hilo suala.

Kwa hiyo ndugu zangu kama Mungu akipenda UTATA huu utapata majibu, Nitakuwa nawapa UPDATES. Kaeni mkao wa mlo.
Indume Yene,
Sasa hata uchunguzi bado hujafanyika na tayari umeanza kusema "Bomu Kulipuka".....!! Au tayari mwenzetu umeshajuwa matokeo ya uchunguzi? Sasa kama kichwa cha habari tayari kimeshakuwa skewed, huo uchunguzi utakuwa huru kweli? Nahitaji hewa.
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Indume Yene,
Sasa hata uchunguzi bado hujafanyika na tayari umeanza kusema "Bomu Kulipuka".....!! Au tayari mwenzetu umeshajuwa matokeo ya uchunguzi? Sasa kama kichwa cha habari tayari kimeshakuwa skewed, huo uchunguzi utakuwa huru kweli? Nahitaji hewa.
Kuna wale wanaoamini kuwa Balali alikufa na wengine bado hawaamini hilo. Kwa hiyo kama atakuwa kafa tutakubali ukweli kwa ushahidi kamili na si maneno tu au kuangali jeneza bila maiti. Kama atakuwa bado anadunda kwa sura tofauti still ukweli utawekwa hapa na si kwa maneno bali kwa ushahidi.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
tunasubili kwa hamu sana uchunguzi huo.Tatizo la serikali yeti imedumaa mno sijui viongozi wake mabogus?nyie subilini report ikitoka utawasikia watakavyo ibuka na kuanza kujikanyaga kama kawaida yao wanasubili wenzetu watufanyie uchunguzi wao wanaanza kunadi kwenye majukwaa.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Indume kwa viheadlines!!!!!
Hope litakuwa bomu kweli na sio longolongo.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Yaani akija na konklusheni kama amekufa mtakubali ?
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,308
Likes
559
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,308 559 280
Yaani akija na konklusheni kama amekufa mtakubali ?
Jibu litakalokubalika lipo kwenye kichwa cha habari ya thread hii, kadhalika jibu la uchunguzi.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Yaani akija na konklusheni kama amekufa mtakubali ?
Akija na ushahidi, tutakubali, lengo hapa ni ukweli na sio hii michanga ya macho.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Ndugu zangu JF, tumesoma mengi hapa na tukawa na mitazamo tofauti kuhusu kifo cha aliyekuwa Gavana wa BOT (Msadikiwa Marehemu) David Balali.

Kwa dodosa mie binafsi nimewasiliana na Investigative Reporters wawili kutoka vyombo vya habari vinavyoheshimika nchini Marekani ili watusaidie kutatua UTATA huo. Kila mwandishi anafanya kazi kivyake maana ni mashirika 2 tofauti na hakuna anayejua kuwa nimekutana au kuongea na mwandishi mwenzake. Kutakuwa na cost za hapa na pale lakini naamini kazi itaweza kufanyika.

Mmoja niliongea naye ana kwa ana na mwingine nilitumia email kisha akanipigia simu. Na wote wameniahidi kuliangalia suala hilo kwa ukaribu. Lakini mmoja alinimbia kuwa kuna mwenzake ambaye anafanya naye kazi kwa ukaribu kaenda Central Africa lakini hakutaja jina la nchi kufanya uchunguzi unaouhusiana na UN. Hivyo akasema akirudi wataanza kuliangalia hilo suala.

Kwa hiyo ndugu zangu kama Mungu akipenda UTATA huu utapata majibu, Nitakuwa nawapa UPDATES. Kaeni mkao wa mlo.
Mkuu wangu Indume Yene,

Heshima mbele mkuu, hapa tuko kwenye ukurasa mmoja, na I love it lete vitu!, najua wewe sio mtu wa papara na ni mtu mzima!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Ndio uzuri wa unyamwezini maana private investigator wako all over and its legal to use them,kama watu wa Ballali wamedanganya ni rahisi sana kujua....isssue ndogo sana hii sijui kwanini Mwanakijiji hakufanya hii kazi na kutubandikia report hapa!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
haya mabomu lazima yatakuwa duds ! maana tokea nianze kusikia mabomu ya ballali hadi leo, najiuliza pengine yamenyeshewa na mvua !
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830