Bohari kuu ya serikali na mafuta yaliyochakachuliwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bohari kuu ya serikali na mafuta yaliyochakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hp4510, Mar 27, 2012.

  1. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 705
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    wakuu hii imekaa vipi? Nilikuwa nawatch tbc naona habari kuwa kituo cha mafuta cha serikali kimetoa mafuta ya petroli yaliyochakachuliwa.... Sasa kama kituo cha serikali kinatoa mafuta yaliochakachuliwa vipi vituo binfsi?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Comrade hii ndiyo Tanzania iliyobaki watu wakiambiwa wanashupaza shingo zao ona sasa kama walichakachua mafuta ya gari ya jk kule moshi watashindwa hayo? mkuu mwenyewe amechakachuliwa
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hivi wasemaji wa serikali siku hizi ni wenyeviti wa kamati za bunge?

    Yaani, kama aliyeongelea hilo swala hajahusika kwenye uchakachuzi, nitashangaa sana.

    Ilikuwa kama kajiwahi ili tusisikie nini sijui, hope am wrong here!
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,549
    Trophy Points: 280
    tanzania kila kitu kinawezekena..hii nchi haina mwiko.!!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    mafuta yenyewe grade ya chini lakini nayo bado twachakachua....kweli sie vimeo.
     
Loading...