• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bodi ya vyakula, dawa na vipodozi yaangamiza bidhaa zisizofaa Bovu Zanzibar

Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,882
Points
2,000
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
1,882 2,000
Bodi ya madawa inafanya kazi zake kwa uadilifu mana dawa hizi zinazoangamizwa zilikua zishamaliza muda wake wa matumizi tangu mwezi wa sita lakini bado zilikua zikiuzwa kwenye pharmacy zetu


Mchele mbovu tani 40 umeangamizwa leo na Bodi ya madawa, chakula na vipodozi Zanzibar( ZFDB) katika eneo la Kibele.
Shehena ya Vyakula vibovu na dawa vikitolewa katika ofisi za Bodi ya Chakula, dawa na vipodozi tayari kwenda kuangamizwa.
Tende iliyoingizwa Zanzibar ikiwa ishamaliza muda wake wa matumizi yaangamizwa.


Wale warembo kuweni makini na vipodozi vyenye sumu. Bodi ya dawa,chakula na vipodozi ikiangamiza vipodozi vyenye sumu.Jamani tuwe makini na dawa hizi zilizokua hazina viwango kwa matumizi ya Binadamu.
Picha zote na Haroub Hussein
 

Forum statistics

Threads 1,403,309
Members 531,177
Posts 34,420,021
Top