Bodi ya shule sumve sekondari yawasimamisha masomo kidato cha sita wote


T

the muter

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
690
Points
500
T

the muter

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
690 500
Bodi ya shule ya sumve high school imewarudisha nyumbani wanafunzi wote wa kidato cha sita baada ya kugomea adhabu waliyopewa na makamu mkuu wao wakidai wanataka kwanza wasikilizwe matatizo yao
 
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
762
Points
0
Age
39
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
762 0
Wapuuzi hawa! Discipline starts before academic achievement
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,606
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,606 2,000
Wafukuzwe wote! Kugomea adhabu ni kosa kubwa sana, hata mahakamani mtuhumiwa anakwenda sero, ndipo taratibu za dhamana zinafuata. Hawa wadogo zetu wanadhani wamesoma sana. Hakuna msamaha kwa mtu anayegomea mamlaka.
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 0
Wafukuzwe wote! Kugomea adhabu ni kosa kubwa sana, hata mahakamani mtuhumiwa anakwenda sero, ndipo taratibu za dhamana zinafuata. Hawa wadogo zetu wanadhani wamesoma sana. Hakuna msamaha kwa mtu anayegomea mamlaka.
Unajua sababu, pengne wameadhibiwa kwa kosa ambalo hawakulifanya na hawakupewa haki yao ya msing na ya kikatiba ya kujitetea, kama wewe upewe adhabu bila ya kufanya kosa then usisikilizwe nini umefanya itakuaje?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,614
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,614 2,000
Wafukuzwe kabisa wehu hao
 

Forum statistics

Threads 1,294,739
Members 498,025
Posts 31,186,571
Top