Bodi ya Mikopo na pesa za wanafunzi wanaosoma njee ya Tanzania


C

cheer

Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
35
Points
70
C

cheer

Member
Joined Jul 20, 2012
35 70
Imefika wakati bodi ya mikopo kwa wanafunzi wa Elimu ya juu ibadilike,kwa muda sasa sisi wanafunzi tuliochina tunasubiri mikopo yetu lakini hatujapewa taarifa yoyote ya kuaminika toka wahusika.

Jambo la kuzingatiwa ni kuwa wanafunzi wengine tumeshaanza kukatwa mikopo yetu ya undergraduate na hivyo haina maana kutucheleweshea fedha zetu kana kwamba ni msaada na siyo mkopo.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,477
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,477 2,000
Why China? Mbona Tanzania vyuo vina nafasi nyingi zilizokosa wenye sifa?
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,143
Points
1,250
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,143 1,250
Why China? Mbona Tanzania vyuo vina nafasi nyingi zilizokosa wenye sifa?
ndio hivyo mkuu,kama umekosa nafasi wenzako wanazitumia,kama hukufauru vizuri hizi nafasi za nje huwezi zipata,we jibane na bongo tu.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Pole sana mkuu, uvumilivu ndo mpango mzima kwani hata vyuo vya ndani ya nchi wapo wanafunzi hawajalipwa tangu mwezi wa kumi.Hii bodi inabidi ichunguzwe na TAKUKURU
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top