Bodi ya Mikopo: Mmeanza kujichanganya kwenye kumbukumbu za urejeshaji mikopo??


Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,271
Likes
823
Points
280
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,271 823 280
Wadau,
Ni jambo la kutia moyo pale ambapo wakopaji wanarejesha mikopo kwa wakati ili kuwezesha wengine wapate msaada kama wao.

Hapa nyumbani nina kijana wangu ambaye miaka ya nyuma sana alipata mkopo wa daraja C ambao kwa miaka hiyo ilikua daraja la mwisho.Baada ya kuhitimu chuo alipata kibarua na mara moja akaanza kikatwa deni kwa mujibu wa sheria..alilipa kwa muda wa miaka 2 akamaliza deni lake.

Hata bodi ya mikopo walipochapisha majina ya wadaiwa yeye HAKUWEMO.!

Ghafla jana tu bodi ya mikopo imeleta taarifa kupitia kwa mwajiri mpya wakionyesha kua kijana alilipa kiasi cha laki nne tu!na ana deni kubwa.

Nimejaribu kuwapigia hawa jamaa ili watoe maelezo ila hawapokei simu zao hapa napanga kuwawndea ofisini ili watoe ushahidi wote.

Ninachojiulizia ni kuwa hii Bodi ya mikopo haina taarifa za kutosha za miaka ya nyuma au ni aina gani ya utendaji wanaaofanya wa double standards???

Hii inatia aibu na kukarahisha!
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,355
Likes
1,987
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,355 1,987 280
Pole aiseee
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
Watakatwa mara mbili
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,724
Likes
3,506
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,724 3,506 280
Hili ni doa kubwa kwa bodi ya mikopo
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,281
Likes
1,236
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,281 1,236 280
Wangesamehe tu hayo madeni na kuyafuta
 
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
385
Likes
404
Points
80
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
385 404 80
hapo mkuu umekwama lazima ulipe! Nakumbuka kuja jamaa zangu walimaliza kulipa deni ila walisahau kitu kimoja tu ambacho kuchukua clearence letter iliwalazimu walipe!
Note ukimaliza kulipa den hakikisha umepata barua ya kumaliza deni lako lastly kama una cash ni bora uwape ujipange vzr!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Wamechanganyikiwa mpk wanatoa Hospital ya Haydom imeajiriwa mkoa wa Geita, wasamehe mkuu.
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,089
Likes
543
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,089 543 280
Hawajawahi Ku update tarifa zenu, wanakula lunch tu na WhatsApp,
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,089
Likes
543
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,089 543 280
Nenda na evidence (receipt) za repayment zako ,omba nakala from employer, then wakafanye reconciliation, huwa inatokea kama michango ya nssf, huwa wanalipwa sema wazee au vijana wavivu Ku post katika akaunti za wakopaji, mostly uende uwaconvince, na kwa uzoefu wana clear
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,169
Likes
6,566
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,169 6,566 280
Kwa miaka hio daraja c ilikua ni asilimia 60 au 40 sasa kwa jinsi marejesho yalivyo ya bodi ya mikopo no nadra sana kuweza kurudisha mkopo wote ndani ya miaka miwili maana approximately mikopo hurange kati ya milioni 6-12 kutokana na kozi either ya miaka 3 au 4 chuoni hivyo kwa ile 8% per month ni ngumi kuweza kurudisha mkopo wote...
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830