Bodi ya Mikopo Elimu ya Juu: Mnufaika wa mkopo akifariki, Sheria inasemaje ili afutiwe deni lake?

riro23

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
659
1,000
Wadau kuna ndugu yangu alikuwa mnufaika/alipata mkopo wakati anasoma masomo ya elimu ya chuo kikuu miaka ya nyuma.

Kwa sasa ni marehemu, je Sheria inasemaje ili afutiwe deni lake?

Nawasilisha.
 

General Akudo

JF-Expert Member
Nov 28, 2017
537
1,000
bodi ya mikopo ipo na shida kwa sababu wapo watu walinufaika na mkopo walimaliza 2008 huko na wanafanya kazi hawakatwi.

wapo waliosoma wapo mtaani wanafanya biashara, sijaona na sijui bodi ya mikopo itatumia njia gani kuwafikia.

so far wanatumia njia rahisi kuwabana waajiri, mfumo wa "ridhiki kitako" yaan hakuna hassle

sasa bwa sheikh inapofika marehemu, NO SIGNAL
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,037
2,000
Kama mkopo ulikuwa na bima ya ku-cover jambo kama hilo, bima italipa. Kama ilikuwa vinginevyo estate yake itahusika kulipa.

Soma terms na conditions za fomu ya mkopo utaelewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom