Bodi ya Michezo ya Kubahatisha Wamulikeni Watu Hawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Michezo ya Kubahatisha Wamulikeni Watu Hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masulupwete, Oct 30, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kumekuwa na kundi la vijana wake kwa waume kati ya 10 hadi 15 wanaweka meza pale ubungo darajani karibu na mitambo ya umeme ya songas na kujifanya wanachezesha kamari. Sina tatizo na mantiki ya mchezo huu kwa sababu nafaham ni mchezo unaokubalika kama unaendeshwa kwa kufuata sheria na taratibu zake. Tatizo ni namna wahusika hawa wanavyochezesha mchezo huu. Mara kadhaa nimekuta wakidhulumu watu kwa mbinu za ujanjaujanja na hata kukwapua pochi za watu wanaojaribu bahati yao kwa kucheza mchezo huu. Sina shaka, hawa si wachezesha kamari, bali ni kikundi cha wahuni wanaopaswa kuchukuliwa hatua badala ya kuachwa hapo wakiendelea ‘kuliza watu’.
     
  2. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2017
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 11,753
    Likes Received: 2,424
    Trophy Points: 280
    Ni kweli serikali inapaswa kuwachukulia hatua wahuni hawa wanaowaliza wapita njia, hasa akina mama. Inauma sana.
     
  3. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2017
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 3,684
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    Kwako;Tarimba Abbas Tarimba.
     
  4. Samaritan

    Samaritan JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2017
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 6,323
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Huyo si nilisikia ametumbuliwa kimyakimya? Kwa sasa tunapambana kwanza na mihadarati
     
  5. f

    fundirabbit Member

    #5
    Feb 10, 2017
    Joined: Jan 15, 2017
    Messages: 29
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Dodoma wapo pia. Wanakaa kwenye mahema ya blue, wanaweka pikipiki, tv, redio wa kuzuga eti zinashindanishwa.
    Mmoja yuko kwenye gari.
    Mwingine anaongea kwa microphone
    Mmoja anachezesha kamari.
    Alafu cha kushangaza na akina mama wnajihusisha humo.

    Ukija dodoma ukiwaona hawa wanakaa karibu na stendi ya shabiby near round about.
    Na pia wako nyerere square.

    Msiende tafadhali ni matapeli na wezi.
     
Loading...