Bodi ya Ligi na TFF kwa akili hii Kubwa mliyoitumia kuisifia Yanga SC Kitakwimu, ili Kuiandaa Kisaikolojia hakika mnastahili Tuzo

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,755
2,000
Kuna Watu wanajulikana kuwa Wao kila ikikaribia Mechi yao na Mahasimu wao akitajwa tu Mwamuzi (Referee) huwa wanalalamika kuna ni Mnazi wa Wapinzani wao na kupelekea hata Kumtisha ili awe anawabeba.

Baada ya TFF na Bodi ya Ligi kuisoma vyema Saikolojia ya wana Yanga SC wengi ambayo ni Kulalamikia, Kupenda Ukubwa, Sifa na Ushamba wameamua kuja na Jambo ambalo Yanga SC wakilisikia watafurahi na kusahau Kuhoji mengine.

Kwa jinsi Mijadala ya Takwimu iliyotolewa na Bodi ya Ligi inavyoendelea huku wana Yanga SC wote wakifurahi na Kuinanga Simba SC ni dhahiri kuwa hata TFF ikimtangaza rasmi Mwamuzi (Referee) safari hi hatojadiliwa au kutiliwa sana Mashaka na wana Yanga SC.

Kwani watakuwa bado wanasheherekea Ubingwa wao wa Takwimu za Kujaza Uwanja na Kukosa Ubingwa wa VPL kwa miaka Minne na kutolewa haraka CAF CL kwa Kufungwa nje ndani na Rivers United FC kutoka nchini Nigeria.

Na Kitu pekee ninachokifurahia Mightier ni kwamba 85% ya Watu walioko TFF na hata katika Bodi ya Ligi ni wana Simba SC lia lia (Kindakindaki) na najua katika hii Mind Game dhidi ya Yanga SC nao wametumika kama sehemu ya Mkakati.

Haya tuendelee Kushangilia Takwimu!
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
3,934
2,000
Kuna Watu wanajulikana kuwa Wao kila ikikaribia Mechi yao na Mahasimu wao akitajwa tu Mwamuzi ( Referee ) huwa wanalalamika kuna ni Mnazi wa Wapinzani wao na kupelekea hata Kumtisha ili awe anawabeba.

Baada ya TFF na Bodi ya Ligi kuisoma vyema Saikolojia ya wana Yanga SC wengi ambayo ni Kulalamikia, Kupenda Ukubwa, Sifa na Ushamba wameamua kuja na Jambo ambalo Yanga SC wakilisikia watafurahi na kusahau Kuhoji mengine.

Kwa jinsi Mijadala ya Takwimu iliyotolewa na Bodi ya Ligi inavyoendelea huku wana Yanga SC wote wakifurahi na Kuinanga Simba SC ni dhahiri kuwa hata TFF ikimtangaza rasmi Mwamuzi ( Referee ) safari hi hatojadiliwa au kutiliwa sana Mashaka na wana Yanga SC.

Kwani watakuwa bado wanasheherekea Ubingwa wao wa Takwimu za Kujaza Uwanja na Kukosa Ubingwa wa VPL kwa miaka Minne na kutolewa haraka CAF CL kwa Kufungwa nje ndani na Rivers United FC kutoka nchini Nigeria.

Na Kitu pekee ninachokifurahia Mightier ni kwamba 85% ya Watu walioko TFF na hata katika Bodi ya Ligi ni wana Simba SC lia lia ( Kindakindaki ) na najua katika hii Mind Game dhidi ya Yanga SC nao wametumika kama sehemu ya Mkakati.

Haya tuendelee Kushangilia Takwimu!!!
Imewachoma itabidi tu umzoee
 

Science Priest

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
2,194
2,000
Sasa hivi wanarudisha makocha wao wa zamani tusije kushangaa huko mbele Luc Eymel akirudishwa kama chief technical director 🤣🤣🤣🤣
Mbona Patrick phiri aliondoka simba akarudishwa akafukuzwa Tena
Ni ilitokea kwa mziray usiongee vitu kama mjinga
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,686
2,000
Mbumbumbu wanapata tabu sana, ili ujue kama Yanga imetapakaa nchi nzima, ZFA wilaya ya Mjimi pale Zanzibar ndio waandaji Wa kombe lamapinduzi. Kama wakiamua wawe waungwana waweke takwimu za mashindano ya mapinduzi cup kule Zanzibar, Mechi nyingi ambazo Yanga alicheza haijalishi Yanga ilifikia hatua gani ila ndio timu inayo ingiza mashabiki wengi katika mashindano hayo.
Kunakipindi Yanga walipeleka kikosi cha Pili lakini bado walivunja rekodi ya mashabiki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom