Bodi ya Filamu yakataa tena script ya Video mpya ya Chura wa Snura


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,966
Likes
22,434
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,966 22,434 280
x13249736_1678488985750442_2021467710_n.jpg.pagespeed.ic.ZZmJN_Jbj6.jpg


Bodi ya filamu Tanzania imeikataa script mpya ya video ya Chura ya Snura.

Mwezi na nusu uliopita, Wizara ya Habari,Utamaduni ,Sanaa na Michezo iliifungia video ya wimbo huo na kumwagiza Snura awasilishe script mpya ambayo hata hivyo baada ya kufanya hivyo nayo imekataliwa.

Akiongea na 255 kupitia kipindi cha XXL cha Clouds FM, Snura alidai kuwa baada ya bodi hiyo kukaa kwenye kikao iliona kuwa bado script mpya inataka kufanana na video iliyopigwa marufuku na kumkataza kushoot.

Amedai kuwa jibu hilo lilimchanganya na kumrudisha nyumba na kwamba video ya pili alipanga kuwepo mwenyewe na wala hatocheza zaidi kutembea.

‘’Nilipeleka script a video mpya ta Chura bodi ya filamu ilichukua muda kidogo kuipitia nilifuatilia sana ndio nikapewa majibu baada ya wao kukaa kikao na kupitia wakaniambia kuwa ile script hwajaikubali nishuti kwasababu wanasema maudhui yake yanataka kufanana na ile video ya mwanzo.

Nilishindwa kuelewa kwasababu kwa uelewa wangu niliona nimeandika kitu tofauti kwasababu video ya mwanzo ilikuwa imechezwa kwenye maji na wanawake ndio walikuwa wanacheza lakini video hiyo ambayo niliyokuwa nimeiandika ilikuwa ni mimi mwenyewe ndio nitakuwepo kwenye hiyo video halafu sichezi natembea huku naimba.

Halafu watu wananiona mie natembea huku naimba na wao wananifuata kwa nyuma huku wanacheza naenda napanda daladala na wao wanapanda nikishuka na wao wanashuka huku wakicheza’’ Alisema Snura
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,932
Likes
2,682
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,932 2,682 280
mbna video za wajamaica hazifutwi
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
x13249736_1678488985750442_2021467710_n.jpg.pagespeed.ic.ZZmJN_Jbj6.jpg


Bodi ya filamu Tanzania imeikataa script mpya ya video ya Chura ya Snura.

Mwezi na nusu uliopita, Wizara ya Habari,Utamaduni ,Sanaa na Michezo iliifungia video ya wimbo huo na kumwagiza Snura awasilishe script mpya ambayo hata hivyo baada ya kufanya hivyo nayo imekataliwa.

Akiongea na 255 kupitia kipindi cha XXL cha Clouds FM, Snura alidai kuwa baada ya bodi hiyo kukaa kwenye kikao iliona kuwa bado script mpya inataka kufanana na video iliyopigwa marufuku na kumkataza kushoot.

Amedai kuwa jibu hilo lilimchanganya na kumrudisha nyumba na kwamba video ya pili alipanga kuwepo mwenyewe na wala hatocheza zaidi kutembea.

‘’Nilipeleka script a video mpya ta Chura bodi ya filamu ilichukua muda kidogo kuipitia nilifuatilia sana ndio nikapewa majibu baada ya wao kukaa kikao na kupitia wakaniambia kuwa ile script hwajaikubali nishuti kwasababu wanasema maudhui yake yanataka kufanana na ile video ya mwanzo.

Nilishindwa kuelewa kwasababu kwa uelewa wangu niliona nimeandika kitu tofauti kwasababu video ya mwanzo ilikuwa imechezwa kwenye maji na wanawake ndio walikuwa wanacheza lakini video hiyo ambayo niliyokuwa nimeiandika ilikuwa ni mimi mwenyewe ndio nitakuwepo kwenye hiyo video halafu sichezi natembea huku naimba.

Halafu watu wananiona mie natembea huku naimba na wao wananifuata kwa nyuma huku wanacheza naenda napanda daladala na wao wanapanda nikishuka na wao wanashuka huku wakicheza’’ Alisema Snura
Bodi ya Filamu yakataa Tena Script ya Video Mpya ya Chura wa Snura.


bodi%2Bya%2Bfilamu.jpg

Snura Chura
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,966
Likes
22,434
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,966 22,434 280
Hawamtendei haki, kuna video ngapi hazina maadili lakini zinaonyeshwa kwenye luninga zetu.
Kuna mtu kanitonya eti yu-tyubu bado iko hewani aiseee
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,966
Likes
22,434
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,966 22,434 280
Wakikataa si uache Snura! tunga hata samaki anaogelea au panya anachokonoa, chura kashaharibu.
teh teh te h


watabana tu aisee, unachezea jamaa wa kibongo wakishapata karungu kadogo wanavyozinguaga wenzao.
 
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Likes
758
Points
280
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 758 280
Hii bodi nayo imekuwa mstari wa mbele sana kukwamisha maendeleo ya sanaa nchini chini ya kivuli cha maadili. Sanaa ni zaidi ya elimu,in biashara pia hivyo inahitaji ubunifu ili kazi zikubalike. Wasanii wakiingiza na vionjo flani vya mapenzi ili kuongeza mvuto ktk kazi zao bodi hukimbilia kuzizuia,bado wana mawazo na fikra za mwaka 80 sana,wanapaswa kubadilika kuendana na nyakati.
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,076
Likes
8,339
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,076 8,339 280
#BringBeckOurChuraNow
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,402
Likes
7,228
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,402 7,228 280
hawana kazi za kufanya hao, video ngapi za amerika chafu zinaonyeshwa, wangefungia zote
 

Forum statistics

Threads 1,235,361
Members 474,523
Posts 29,220,072