Boda boda wachoma tena gari boko Dawasco


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,200
Likes
2,040
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,200 2,040 280
Boda boda wenye hasira wamechoma gari, boko dawasco, msimuliaji anadai ilikuwa mida kama saa sita hivi . Jamaa ambaye akutambulika alimugonga dereva wa boda boda na kufariki hapo hapo ndipo akatokea vurugu kubwa zilizosababisha kuchoma gari.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,798
Likes
125,810
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,798 125,810 280
Tumewalea wenyewe hawa..serikali umelala usingizi wa pono, wakija kuchoma idara nyeti za serikali kama ilivyotokea Mtwara ndio watazinduka kulaani kutoa matamko na kuunda tume za kwanini bodaboda wanafanya hivi
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473