Bobrisky , The famous and rich Gay in Nigeria

Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,154
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,154 2,000
Duuu uyo JAMAA alivyo kuwa na alivyo tofauti na wala huwezi jua kabisa
Ko Nigeria ushoga ni ruksa hadi wamemuacha uyo JAMAA ajitangaze
Mbona na bongo wanajitangaza hadharani
Mmoja huyu hapa
screenshot_20190607-165005-jpeg.1120777
screenshot_20190607-164554-jpeg.1120778
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Write your reply...
huko naija nilskia punga mmoja ajlpigwa paipu mpaka alakata moto
 
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
319
Points
500
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
319 500
Mungine huyu...inasikitisha mno. Mungu unusuru uzazi wangu.
screenshot_2019-06-07-18-55-06-jpeg.1120850
screenshot_2019-06-07-18-54-41-jpeg.1120851
screenshot_2019-06-07-18-54-19-jpeg.1120852
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
111,846
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
111,846 2,000
Shoga maarufu kutoka pande za +234 , Idris okuneye(28), maarufu kama BOBRISKY, ndiye staa shoga aliyeamua kujiweka wazi nchini Kwao kwa kuvaa na kuishi kama mwanamke, unaambiwa hutumia mamillion ya pesa kujiremba na ku maintain muonekano wa kike.

Shoga huyo ambaye pia ni rafiki wa muigizaji mkongwe, Tontoh Dikeh, amekua akivutia watu mbali mbali kwa umahiri wake wa kujiremba na kuishi maisha expensive pengine kuliko mastaa wengine nchini humo.

Bobrisky anajihusisha na biashara ya vipodozi ambayo anadai ndo iliyompa utajir wa kutisha mpaka sasa, ingawa hata yeye mwenyewe pia amewahi kusema mara kwa mara kuwa anatoka na ma politician na watu wazito wenye pesa zao nchini humo ambao pia wanampa jeuri ya kuishi maisha ya kifahari huko Lagos stateView attachment 1120226View attachment 1120227View attachment 1120228View attachment 1120229, Lekki phase 1 maeneo wanayokaa ma billionea wa kutisha
Astakafiru....
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
111,846
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
111,846 2,000
Mungine huyu...inasikitisha mno. Mungu unusuru uzazi wangu. View attachment 1120850View attachment 1120851View attachment 1120852
 
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
319
Points
500
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
319 500
Nimejikuta nataka kulia... Nimeumia sana.... Kama una mtoto wa kiume unaweza kuyatambua maumivu yangu
Sina mtoto yet but I feel the pain as a human ambaye Nina brothers, na ndugu wa kiume.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,504
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,504 2,000
Hizo filters zinamsaidia sana. Picha za kushtukiza bila editing mbayaa balaa
Kuna movie yake pia aliigiza , yan utadhan ni watu wawili tofauti, simu za I phone zinawasitir wengi, japokua sio mbay sana ila camera za snap chat zinambeba sana
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,498
Top