Bobrisky , The famous and rich Gay in Nigeria

warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,504
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,504 2,000
Shoga maarufu kutoka pande za +234 , Idris okuneye(28), maarufu kama BOBRISKY, ndiye staa shoga aliyeamua kujiweka wazi nchini Kwao kwa kuvaa na kuishi kama mwanamke, unaambiwa hutumia mamillion ya pesa kujiremba na ku maintain muonekano wa kike.

Shoga huyo ambaye pia ni rafiki wa muigizaji mkongwe, Tontoh Dikeh, amekua akivutia watu mbali mbali kwa umahiri wake wa kujiremba na kuishi maisha expensive pengine kuliko mastaa wengine nchini humo.

Bobrisky anajihusisha na biashara ya vipodozi ambayo anadai ndo iliyompa utajir wa kutisha mpaka sasa, ingawa hata yeye mwenyewe pia amewahi kusema mara kwa mara kuwa anatoka na ma politician na watu wazito wenye pesa zao nchini humo ambao pia wanampa jeuri ya kuishi maisha ya kifahari huko Lagos state
img_0221-jpg.1120226
img_0219-jpg.1120227
img_0220-jpg.1120228
img_0222-jpg.1120229
, Lekki phase 1 maeneo wanayokaa ma billionea wa kutisha
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,113
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,113 2,000
Wanaume ni bidhaa ya thamani sana. Huyu anakimbia majukumu ya uanaume ili aliwe na wanaume, wakati huo pia wanawake nao wanatutegemea tuwale anajitokeza mpuuzi mmoja anaenda kuziba riziki ya wanawake!!!!!
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,135
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,135 2,000
Hiyo picha yake ya kabla ya kujibalisha ndio huwa sichoki kuiangalia.. maana eeeeh hasiyemjua hawezi kumdhania ni yeye.

Siku hizi nilipoona kawa demu kizaidi na kujiongea matako n.k. nikachoka kumsoma hata kumuangalia snapchat..

Ila ni kiboko huyo kwani anakimbizana na wanawake na kuwatukana ati yeyw mzuri na anapata wanaume bombaaaa eti wanawake hawawezi kuwapata.

Bonge la danga huyo grade ya juu kabisa.. ila anaakili pia ya kujiongeza.
 
injinia muha jv

injinia muha jv

Member
Joined
Jun 5, 2019
Messages
31
Points
125
injinia muha jv

injinia muha jv

Member
Joined Jun 5, 2019
31 125
Duuu uyo JAMAA alivyo kuwa na alivyo tofauti na wala huwezi jua kabisa
Ko Nigeria ushoga ni ruksa hadi wamemuacha uyo JAMAA ajitangaze
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
7,061
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
7,061 2,000
Huyo mbona ni mwanamke kabisa mkuu.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,414
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,414 2,000
Hiyo picha yake ya kabla ya kujibalisha ndio huwa sichoki kuiangalia.. maana eeeeh hasiyemjua hawezi kumdhania ni yeye.

Siku hizi nilipoona kawa demu kizaidi na kujiongea matako n.k. nikachoka kumsoma hata kumuangalia snapchat..

Ila ni kiboko huyo kwani anakimbizana na wanawake na kuwatukana ati yeyw mzuri na anapata wanaume bombaaaa eti wanawake hawawezi kuwapata.

Bonge la danga huyo grade ya juu kabisa.. ila anaakili pia ya kujiongeza.
Tumekula wengi sana
 
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
775
Points
1,000
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
775 1,000
Aisee.. Hiyo picha ya afts ikiwekwa kwenye ule uzi wa madem wakali haikatai haikatox kabisa
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,326
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,326 2,000
Dah,anamtindi kabisa aisee,

Chini napo kabadili au
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top