Blog mpya ya jinsi ya kuandaa harusi za kisasa kwa wadada imefunguliwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog mpya ya jinsi ya kuandaa harusi za kisasa kwa wadada imefunguliwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marketer, May 31, 2012.

  1. M

    Marketer JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,008
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wabongo wanawaza harusi kuubwa tena za garama badala ya kuwaza maendeleo
    nlishangaa rafiki yangu alitaka harusi kubwa ya million 30 wakati mfukoni ana laki na nusu
    hebu tufunguke watanzania.
     
Loading...