Bling Bling!


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Chaguo la Mungu.....
attachment.php?attachmentid=1815&stc=1&d=1216225827
 

Attachments:

  • File size
    750.1 KB
    Views
    322
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mzee maisha bora kwetu ni lini?
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
Unafikiri mabuzwagi yangeendelea tu hivi hivi bila ya mkuu kupata ushanga?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Chaguo la Mungu.....
attachment.php?attachmentid=1815&stc=1&d=1216225827
....Dah, yule mkulu kule nyuma (mwenye tshirt nyekundu) kanona acha tu, halafu ni mwanachama mwenzetu hapa JF vile vile :D!...

Bora hiyo Bling kuliko ingekuwa 'hirizi' inachungulia, Noma!!!
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
hana hata aibu kumshika huyu mtoto ambaye inawezekana hajui atakula nini kwa sera mbaya za uongozi wake.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Acheni kumuandama hata kwa hili. Kwanza mie a kuwa ninaishi hapa Sikonge, Bling bling yangu ni kali kuizidi hiyo. Na mimi ni NTU ya kawaida kabisa. Hata Maraper wa tanzania wanakula Bling Bling kali tu tena nyingine hadi zinazunguka "wanasemaje huko USA??"
Yaani hata kama asingelikuwa FISADI mnafikiri hizo angelikuwa nazo ngapi? Mbona hamsemi neno kwa mke wake hapo pembeni? Hebu oneni kavaa ngapi mkononi, na acha shingoni aliponona uzuri. Kwa hasira ngoja kesho nikanunue nyingine maana na nyinyi Watanzania mnazidi. Mtacomment hadi chupi aliyovaa sasa.......
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
mbona Mkapa alivaa cheni na alionekana wa kawaida tu ... asivaee roho inachopenda kwa kumuogopa nani ....isitoshe anayo kabla hata kuwa Rais
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Dini yake inamruhusu? Watu wanapozungumzia MATENDO ya mtu, ndo haya sasa.
Kwa kuwa yeye na 50 Cent wote ni wasanii, this should be acceptable people!



.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Dini yake inamruhusu? Watu wanapozungumzia MATENDO ya mtu, ndo haya sasa.
Kwa kuwa yeye na 50 Cent wote ni wasanii, this should be acceptable people!



.
Dini haimruhusu hata kidogo tatizo anapenda mambo ya kujichanganya that's why ameyatosa...It's a matter of time akikua ataacha!!!!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Muungwana anaitangaza dhahabu safi ya Tanzania nyie mnamkalia kooni.Bush hana kama hiyo yeye yake inaishia carat 14 tu!
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
jamani mmeona na huo mkono wa alie kaa nae pembeni.. nao ni bling tupu lazima ni salma huyo,, hii niaibu mavazi yao ni garama lkn huyo mtt hajui akiumwa aende wapi,

kwa kifupi hana uhakika na maisha yake ya kesho
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Muungwana anaitangaza dhahabu safi ya Tanzania nyie mnamkalia kooni.Bush hana kama hiyo yeye yake inaishia carat 14 tu!
Hiyo dhahabu anaitangaza sio kwa manufaaa ya watanzania....
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
jamani mmeona na huo mkono wa alie kaa nae pembeni.. nao ni bling tupu lazima ni salma huyo,, hii niaibu mavazi yao ni garama lkn huyo mtt hajui akiumwa aende wapi,

kwa kifupi hana uhakika na maisha yake ya kesho
Unafahamu ule utawala wa sulatni wa Brunei?...ana mdogo wake anaitwa prince jefri kama sijakosea jamaa ni mkwasi wa hali ya juu....
Soshangai hata kama mama wa kwanza nae akiwa hivyo....
 
S

suzyo

Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
24
Likes
0
Points
0
S

suzyo

Member
Joined Aug 26, 2008
24 0 0
hata mimi nimeiona hiyo bring bring ya bwana mkubwa inaonekana jamaa enzi za ujana wake alikuwa ni noma na umri bring za nini kweli
nimekubali jamaa ni tozi kinachofuata ni kuimba bongo fleva na kina ally kiba mbdogy nk
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405