Blind Date inawezekana kwa hapa Tanzania?

mandokwa

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
617
1,000
Wakuu nauliza if possible kupata bint ukaendanae date bila ties bongo. Kwamba tunaenda mahala tunazurula kisha tunarudi bila kujuana kabla or baada ya date. In thailand na china inawezekana na nimewahi kujaribu.

regards
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,407
2,000
Bongo ni mwendo wa kukomoana, wewe ukihakikisha unaniacha na frastruation za madeni mimi nitahakikisha expansion joint yako inawaka moto na imepata drainage, lazma ukatafte alloevera sijui unywe upake ili ulainishe joint, bila kusahau bamia, ngogwe na mabiringanya. Bila kusahau mazoez ya viungo, sijui msamba mara kichura. Eeee hio ndo vision date.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom