Blaza Ontario popote pale ulipo, Mungu akubariki aisee!

hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
nenda na kule anataka akope!
kule nimekwenda Tayari..nimecheka hatari"" yaani alisema anaingiza ml.1 per day " lakini sasa hivi Anataka kukopa ml.5,..yaani ml.5 inamtoa jasho la meno "" wakati alikuwa anaingiza ml.1 kwa siku kwa mujibu wake "" daahh Hawa watu waongo sana aisee
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,777
Points
2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,777 2,000
kule nimekwenda Tayari..nimecheka hatari"" yaani alisema anaingiza ml.1 per day " lakini sasa hivi Anataka kukopa ml.5,..yaani ml.5 inamtoa jasho la meno "" wakati alikuwa anaingiza ml.1 kwa siku kwa mujibu wake "" daahh Hawa watu waongo sana aisee
Hapa anataka amroge MTU kisa katokomea na kilo tano zake..na akaanzisha na sredi JF kabisa akitafuta msaada.. very funny!!. Huyu hapa Natafuta mganga wa kienyeji hapa Dar es Salaam
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,777
Points
2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,777 2,000
hahaaa hahaa nimecheka kwa sauti sana ujue mkuu....njoo tafadhali "" Palantir
Ahahaha!! JF haina siri hata kidogo.. Vipi kuna mtu alimvuruga huko? Maana Mimi huwa namuignore namuonaga kama "mwezi nchanga hivi" kuna time alitaka kuniprovoke nikamzima kimjini.

Vipi Leo kawatibua wendawazimu wa JF?
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
Ahahaha!! JF haina siri hata kidogo.. Vipi kuna mtu alimvuruga huko? Maana Mimi huwa namuignore namuonaga kama "mwezi nchanga hivi"
hahaaa"" kwakweli " huyu muongeze katika taglist ya wale ambao mwezi ukiandama wana kuwa wehu "" hamna jipya alilolileta "" ila kuna member alikuwa anafukua makaburi ndio akaleta zile link zake ""
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,777
Points
2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,777 2,000
hahaaa"" kwakweli " huyu muongeze katika taglist ya wale ambao mwezi ukiandama wana kuwa wehu "" hamna jipya alilolileta "" ila kuna member alikuwa anafukua makaburi ndio akaleta zile link zake ""
Ahahaha!! Umenikumbusha ngoja nikamtag ausome ule Uzi unaomuhusu mapemaa.

Huyo member mfukua makaburi katisha.
 
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
1,175
Points
2,000
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
1,175 2,000
hongera kwa pass mark ila mbinguni au motoni huendi nazo (kidding) so kwa sasa unatumia techncl gani kwenye forex,
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,683
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,683 2,000
kule nimekwenda Tayari..nimecheka hatari"" yaani alisema anaingiza ml.1 per day " lakini sasa hivi Anataka kukopa ml.5,..yaani ml.5 inamtoa jasho la meno "" wakati alikuwa anaingiza ml.1 kwa siku kwa mujibu wake "" daahh Hawa watu waongo sana aisee
Baki na Nguvu ya Buku tu!..:D
 
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
808
Points
1,000
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
808 1,000
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
808
Points
1,000
Lady Ra

Lady Ra

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
808 1,000
Mkuu majitu yameenda shule ila bado majinga ya kutupwa.

Yaani mtu anakua mjinga katika high level anashindwa hata ku-google na kujua authenticity ya hiyo Forex Trading kwamba ni Ponzi Scheme..

Ni uongo wa karne eti trading software ina internal algorithm self regulating inayohakikisha kila wakati trading inakuletea faida...Hakuna software ya namna hiyo duniani..Loser wa trade awe nani kama wewe unashinda tu,tena self driven?

Kalagabaho!
Niliwahi kuuliza "Double Entry System" ya Forex imekaaje sikupata majibu.
Yaani niki-debit kwangu, wapi nitaenda ku-credit?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,273
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,273 2,000
hongera kwa pass mark ila mbinguni au motoni huendi nazo (kidding) so kwa sasa unatumia techncl gani kwenye forex,
Hahah anatumia technic gani?Wkt mwenzako sa hivi anatafuta mtaji wa Mil 5 aache kazi hahah
 
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
748
Points
1,000
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
748 1,000
So should I now drop from university bro? A hope its too late to know these what now is the soln ?
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,628
Points
2,000
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,628 2,000
Mleta mada ana ujingii fulani hivi..
Wako waliosoa iko cheti chato ni toilet paper tuu,,,
Elimu haina kiburi wala majivuno kwa yeyote asiepata au kuelewe sana...
Tuliza mukali Kaka soma zaidi..
 

Forum statistics

Threads 1,313,828
Members 504,645
Posts 31,805,701
Top