Bituro Kazeri: Uzalendo ni kuunga mkono kila jambo lifanyikalo katika Taifa na kutokosoa hadharani


leonaldo

leonaldo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
1,645
Likes
1,729
Points
280
leonaldo

leonaldo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
1,645 1,729 280
Akiongea katika kipindi cha Tuongee Asubuhi Star Tv, Bituro Kazeri anadai:
  • Uzalendo ni hali ya kuunga mkono kila jambo linalofanywa na serikali na kama hukubaliani na kinachofanyika basi usiliseme jambo hilo hadharani.
  • Amefananisha uzalendo na wa kimakundi kuwa tayari kuunga mkono kwa hali na mali imani ya kundi na kuipigania
  • Atolea mfano kukamatwa kwa ndege nchini Canada na kudai kuwa Zitto Kabwe na Tundu Lissu hawakuwa sahihi kusema hadharani kukamatwa kwa ndege walipaswa kukaa kimya ama kuiambia serikali kwa siri
  • Uzembe wa serikali haupaswi kusemewa hadharani kama lipo tatizo unaweza kumwandikia barua rais huwa anajibu.
Update
  • Ukikuta baba au mama kakaa vibaya hapaswi kumwambia, ni utovu wa nidhamu.
  • Kitendo cha wapinzani kusema kuwa kuna njaa haikuwa kitendo cha kizalendo, walipaswa kupeleka maoni yao serikalini na ikatathmini.
  • Rais hushauriwa na sio kukosoa
  • Uzalendo mzuri ni ule mkosoaji hapaswi kumuaibisha Rais
  • Padri wakati anahubiri hupaswi kunyosha mkono na kusema padri umekosea.
  • Kitendo cha Zitto Kabwe kutoka na data kuikosoa serikali si cha kizalendo lakini pia hana mandate ya kutoa data hizo, mwenye mandate ni TRA na ndiye tunaepaswa kumwamini.
  • Ukosoaji wa hadharani usubiri 2020 kwani ndio mwaka wa kampeni za uchaguzi.
  • Mzalendo anapaswa kuunga mkono jambo lolote hata kama unajua sio kweli
My Take:
Nadhani ni wakati mwafaka sasa kutambua kuwa kuna kundi limeamua kuwaaminisha watanzania kuwa:-

[HASHTAG]#Unafiki[/HASHTAG] na uzalendo ni kitu kimoja
[HASHTAG]#Uongo[/HASHTAG] katika siasa ni halari
[HASHTAG]#Uongo[/HASHTAG] wa kiongozi haupiswi kuhojiwa

Watanzania tuamke na kusema hapa hapana.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,389
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,389 280
sasa hapo anaonyesha dhahiri ni nan Muhusika wa Shambulio la Lissu.
Kwa kifupi ajuwe kabisa Tanzania sio ile ya miaka 47, sio kila jambo ni ndio mzee.... sasahivi Watanzania tunajuwa kuhoji na kudadisi....kwa Tafsi yake Uzalendo ni Ndio Mzee, Kujipendekeza, unafiki na kupiga ngonjera za kuisifu serekali.
 
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
576
Likes
472
Points
80
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
576 472 80
Tafsiri mpya, BAKITA waingize maana hiyo mpya inayotolewa na wachumia tumbo, waoga.

Ukiwa muoga, uoga hazaa kujipekeza mwisho huzaa unafki
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,567
Likes
998
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,567 998 280
Amani ya Bwana iwe nanyi!

Kimantiki kuna hoja yenye kuhitaji tafakuri yakinifu.

Kwa mfano 'si raia wote wa Korea Kaskazini wanaomkubali Kiongozi wao, lakini wamejitoa mhanga kuhakikisha kile Kiongozi anakisimamia kinatekelezeka'.

Kwanini hatujiuzi kuwa wasomi wengi ambao wamepata maharifa yao kupitia kodi za wanyonge si wazalendo?
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,326
Likes
1,353
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,326 1,353 280
Patriotism: Is it really hypocrisy? Mimi ninafikiri nikimpenda mtu nitamkosoa ili asikosee tena. Mfalme juha alikataa kujijua kuwa yuko uchi hadi alipochekwa!! Tunangojea kuchekwa na nani!!
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,704
Likes
269
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,704 269 180
Sasa mbona na yeye anarudia hadharani ya kuwakosoa hadharani wapinzani si awafate kwa siri au awaandikie barua aonyeshe mfano
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,475
Likes
4,645
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,475 4,645 280
Kaongea ukweli mtupu huwezi ukaisaliti nchi yako kwa kutafuta umaarufu wa kisiasa.

Makosa ya serikali ya awamu ya tano wewe kama mwanasiasa mzuri unaweza ukatumia kwenye kampeni za uchaguzi mkuu 2020.

Kwa sasa mwacheni Rais Magufuli atekelezee sera zake.
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,304
Likes
1,394
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,304 1,394 280
Uzalendo ni kuangalia maslahi yako kama u mnufaika ndo tasfiri yake, kazi ya mwanasiasa yeyote ni kuongea na penye udhaifu kwake ndo mtaji.
 
K

kindikwili

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
1,684
Likes
2,449
Points
280
K

kindikwili

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
1,684 2,449 280
Amani ya Bwana iwe nanyi!

Kimantiki kuna hoja yenye kuhitaji tafakuri yakinifu.

Kwa mfano 'si raia wote wa Korea Kaskazini wanaomkubali Kiongozi wao, lakini wamejitoa mhanga kuhakikisha kile Kiongozi anakisimamia kinatekelezeka'.

Kwanini hatujiuzi kuwa wasomi wengi ambao wamepata maharifa yao kupitia kodi za wanyonge si wazalendo?
Kwahiyo unataka kulinganisha TZ na NK? Basi nasi tutengeneze hydrogen bombs na tutengwe na dunia. Badala ya kulinganisha tz na nchi zilizostawi kiuchumi, kidemokrasia na kisiasa wewe unatulinganisha na nchi isiyoheshimu haki za raia, demokrasia na utawala wa sheria
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511