Bishop Rev. Josephat Gwajima kusema neno tena kesho. Unakaribishwa katika ibada kanisa la Ufufuo na Uzima....!

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,676
2,000
Hana lolote anasoma vipropaganda vya kijinga vya waliochanjwa kuwaka bulb na sumaku na kuwadanganya misukule wake
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
4,287
2,000
Yaani niende kanisa lake la mabati kusikiliza mipasho?
Bora nibaki home nile mbususu huku nikisikiliza Ndombolo ya solo.
Yeye asichanjwe ni fresh tu,asione kama ni issue ya maana kwa wenye akili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom