Birthday Gift: Beyonce amnunulia Jay z saa yenye thamani ya zaidi sh billion 6 za kitanzania


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Beyonce amemzawadia zawadi mume wake Jay z,saa yenye thaman ya dolla million 5,ambazo ni sawa na zaidi ya billion 6 za kitanzania kama zawadi ya birthday,pia si mara ya kwanza kwa Beyonce kumsurprise Jayz,
mwaka jana alimzawadia gari aina ya bugatti yenye thamani ya euro million 1.8
saa aliyonunuliwa jayz ni ya almas na ambayo uchukua watu 17 na miezi 14 kubuni kuitengeneza hiyo saa.

uku tz ukimnunulia mke/mme wako zawadi kubwa watu wanapiga majungu





 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
Sisi hatuna pesa za FREEMANSON
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Beyonce and jay Z grew up poor.kwa hiyo let them spend
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Beyonce and jay Z grew up poor.kwa hiyo let them spend
kwa beyonce hiyo ni pesa kidogo sana,mwaka huu peke yake ameishaingiza euro million 38 hiyo ni kwa mwaka huu tu
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,552
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,552 2,000
....?????....

Usishangae..... In Sept 2010, when Beyonce turned 29yrs old.....

Jay-Z, Jiga, alinunua a Private Island, in Florida....

costs $ 20million kama ZAWADI YA BIRTHDAY KWA
BEYONCE

12.5 acres, 2.5 miles off shore ya Florida....

... JIGA IS IN ANOTHER LEVEL...!!!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,015
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,015 2,000
Baada ya muda si mrefu watawafuata akina Evanda,Tyson,MC Hammer,miafirka kwa ulimbukeni hata ikiwa wapi kazi buure
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,985
Points
1,500
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,985 1,500
Najua kuwa matatizo yetu hayawahusu, ila laiti wangejua kuwa wenzao huku hata maji safi ya kunywa bado ni shida!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Najua kuwa matatizo yetu hayawahusu, ila laiti wangejua kuwa wenzao huku hata maji safi ya kunywa bado ni shida!
Waache wajienjoy. hata tungepewa hizo pesa zingeishia uswisi na mifukoni mwa watu binafsi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,458
Points
2,000
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,458 2,000
Ngoja watanue Duniani, Hawawezi kuona Pepo.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Beyonce and jay Z grew up poor.kwa hiyo let them spend

Kongosho
King'asti
mwaJ
Ciello
Kaunga
waiteni wengine waone hii comment ya mutoto ya fisadi Natalia hakyamungu nimecheka sana
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
hahahahahah nata bana anafurafisha sana...ukiwa huna anasema ni curse na hawezi kukupa salamu yake, ukiwa nazo na ukaspend anasema u grew up poor....ni kweli walikuwa maskini but nao wanazo tena kushinda alizo nazo nata na ukoo wake wote.....yy dola mia tu alitupiga changa la macho wakati wenzie wananunua saa za bilioni 6 ka mie ninavyonunua cmu za mchina kila leo...............
Kongosho
King'asti
mwaJ
Ciello
Kaunga
waiteni wengine waone hii comment ya mutoto ya fisadi Natalia hakyamungu nimecheka sana
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
mapenzi ni zawadi na naksh naksh kama hizo, sio kutoana sugu tu!! am happy for them!
 
KXY

KXY

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
877
Points
250
KXY

KXY

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
877 250
Baada ya muda si mrefu watawafuata akina Evanda,Tyson,MC Hammer,miafirka kwa ulimbukeni hata ikiwa wapi kazi buure
"Hammer went broke so you know I'm more focused/I lost 30 mil' so I spent another 30/ 'Cause unlike Hammer 30 million can't hurt me," ~ Jigga
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
11,250
Points
2,000
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
11,250 2,000
Mwenzenu ka-sign deal na Pepsi ya $50M hiyo $5M kwake siyo tatizo!.
 

Forum statistics

Threads 1,284,375
Members 494,064
Posts 30,823,225
Top