Birds of a feather.......?


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,913
Likes
8,198
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,913 8,198 280




wow !! bonge la ushirika
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
when was that .... the good old days au after the fall ????
 
J

jibabaz

Member
Joined
Jun 23, 2008
Messages
55
Likes
0
Points
0
J

jibabaz

Member
Joined Jun 23, 2008
55 0 0
Wana Jf samahani sikuambatanisha hii picha kwenye post yangu ya kwanza.
MAG 3..just masahihisho kidogo..i think kwenye heading ulikuwa na maana ya kuandika "Birds of the same feather....? ili sisi tumalizie ..flock together" na sii Birds of a feather..kumradhi
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,913
Likes
8,198
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,913 8,198 280
MAG 3..just masahihisho kidogo..i think kwenye heading ulikuwa na maana ya kuandika "Birds of the same feather....? ili sisi tumalizie ..flock together" na sii Birds of a feather..kumradhi
jibabaz,

Kwa kizungu sahihi husemwa "birds of a feather flock together" na maana yake ni people with interests, opinions, or backgrounds in common: Birds of a feather flock together.

JF ni darasa lol
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Wow hii inasitahili hiwe picha ya mwaka
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
MAG 3..just masahihisho kidogo..i think kwenye heading ulikuwa na maana ya kuandika "Birds of the same feather....? ili sisi tumalizie ..flock together" na sii Birds of a feather..kumradhi
Mtaalamu, hivi "a feather" na "the same feather" kuna tofauti gani in the context of the saying?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
naimaomari,

At the funeral of the late Bhoke Munanka a day or two ago
Wameshiba kweli kweli mpaka wamekaa upande upande ... nilidhani na kashfa zote hizo afya zao zingedorora na wangepauka ..... kumbe .....
 

Forum statistics

Threads 1,237,828
Members 475,675
Posts 29,302,552