Binti wa shule akitembea na Mkuu wa shule ujue kakubuhu uhuni

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
11,297
21,440
Siungi mkono ubakaji, siungi mkono walimu kujihusisha kingono na wanafunzi, bali natoa wazo liwe kama changamoto!

Inabidi ipelekwe hoja bungeni kutafuta mbadala wa kulimaliza swala hili; kuwafunga watia mimba miaka 30 sioni kama ni suluhisho!

Kwa tabia za baadhi ya mabinti wa shule walivyokubuhu kwa ngono siku hizi, basi tutafunga walimu wote rijali shuleni.

Just imagine, binti wa shule siku hizi akimchukua mume wa mtu anampagawisha hadi anasahau familia. Jiulize, binti mwenye tabia njema anapata wapi ujuzi huo wa kimalaya? Kama siyo malaya ni nini?

Binti ambaye si malaya anapata wapi ujasiri wa kumvulia chupi mkuu wa shule? Kwanza ile kumsogelea tu, binti mwenye maadili hawezi!

Kuna uwezekano mkubwa sana hao mabinti kutiwa mimba na watu wa mtaani halafu walimu wanasukumiziwa jumba bovu.

Binti mwenye maadili hawezi katukatu kumvulia chupi mkuu wa shule.

Hasara ya kuwafunga wanaume kwa mabinti Malaya haina tofauti na uhujumu uchumi.

Unamfunga mwalimu anayetegemewa na taifa kisa binti malaya?
unamfunga mwalimu anayetegemewa na ukoo kisa binti malaya?
Unamfunga mwalimu na kuwanyima haki ya kusomeshwa watoto elfu kwa kumfariji binti malaya?

IPO HAJA YA KUBADILI SHERIA.

Binti wa sekondari siyo mtoto kama munavyodhani.

TUSIANGALIE UPANDE MMOJA TU WA SHILINGI.
 
Ila hawa watoto wa siku hizi wana viranga sana. Simu nazo zinachangia kwa kiasi kikubwa, lakini wazazi nao kuna kujisahau kwenye malezi.
 
Hao watoto ni shida mkuu, vitoto vidogo nje lakini ni shida ukiingia halafu wala havijali vinajiona vijanja.

Walimu wanapata tabu sana.
 
Kuna mwalimu mmoja alikuwa akimuona msichana anamshobokea basi atamchamba mpaka ajione mjinga.

Wasichana walikuwa wakipita karibu naye basi wanapita kwa adabu sio kuleta ujinga.
 
Kuna mwalimu mmoja alikuwa akimuona msichana anamshobokea basi atamchamba mpaka ajione mjinga.

Waschana walikuwa wakipita karibu nae basi wanapita kwa adabu sio kuleta ujinga.
Kwahiyo unashauri wanajishobohesha wachapwe?
Ukionja mmoja wanaambizana.
 
Hao watoto ni shida mkuu, vitoto vidogo nje lakini ni shida ukiingia halafu wala havijali vinajiona vijanja.

Walimu wanapata tabu sana
jamaa wanapata tabu sana, kibaya vinatiwa Mimba nje halafu vinawazingizia walimu kwasababu wanakamatika kirahisi
 
Back
Top Bottom