Binti wa kiiraq(mtoto wa kimbulu) kanishika msaada tafadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa kiiraq(mtoto wa kimbulu) kanishika msaada tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazuramimba, Aug 27, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimetokea kumpenda binti mmoja wa kiiraq kutoka manyara kule juu wanapaita bashnati kiukweli nimempenda so kama kuna mtu ana jua tabia zao na ishu nyinginezo anijuze kabla sijafanya maamuzi.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kiiraqw....Bashnet huko bwana..
    ukishikwa shikamana hamna la zaidi..!!
    wanasema wanagawa kama lawalawa...usikatishwe tamaa mkuu, ni maneno tu hayo!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    chukua mtoto wewe.....tabia kila mtu ana yake.......
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii sampling ya kuangalia tabia kwa kabila naomba kujua source yake...yaani reference.
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu chukua mtoto maana hao ni wajomba zangu,ila kiukweli wakifika mjini kuna tabia ambayo huwa wanaiga na hujifanya watu wa wenye huruma
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    thread closed!
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama umempenda unauliza nini, mimi ni wa kule lakini nimeamua kumchukua mchagga nasikuhoji sana, maana mimi ndiye ninaoa
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,616
    Trophy Points: 280
    mbona kama nlishwahi kusikia hao ni "Maharage ya Mbeya-Maji mara moja"??!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kuna ch.izi aliamka asubuhi na kupanda juu ya mwenye.

    Ilivyofika jioni akajiangusha chini makusudi na kutulia hapo hapo.

    Dokta wake akamwuliza, mbona umejiangusha?

    chi.zi akajibu, nimeiva.

    Kwani na wee chi.zi umeiva??
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    mmmh! kwao ni haimu ghai khaimu ghalan
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    amefuruga moyo wako ?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,459
    Likes Received: 40,064
    Trophy Points: 280
    ...Kila la heri.... kupenda na kupendwa raha sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni wazuri sana ingawa wakifika mijini huwa wanakuwa na huruma sana. Ni wepesi wa kutoa kila wanapoliliwa.
     
  14. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni wazuri sana ingawa wakifika mijini huwa wanakuwa na huruma sana. Ni wepesi wa kutoa kila wanapoliliwa. Hawapendi wenzao waumie wakati suluhisho wanalo mikononi mwao.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wanafaa kuwa watawala,,,,safi sana
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu humo .hawa si ndo wamekeketwa hao hawana ladha kabisa
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,148
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mmenikumbusha wangu aisee. My first love was from there. Kaolewa, watoto anao lakini she still true to her first love! Sema mimi ethics zaninikaba sana, ingekua mwingine angeshavunja ndoa ya huyu binti.
    Nimekua nam advise sana ajikaze kwa ndoa yake lakini na hisi she wants to relieve stress ya marriage kidogo.
     
  18. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Maharage ya Mbeya hayo, maji mara moja
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mkuu unashindwa kujua kua ndoa ni zaidi ya ngono, kuoa au kuolewa ni kujifunga kwanye jela ya maisha sio ngono tuu!!! Kama umempenda na tabia zake ni nzuri na yeye anakupenda sio kupitisha muda basi fanya maamuzi!!!

     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Hawanyimi.
     
Loading...