Binti mpweke anahitajika


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Si mchezo aisee na namba umemwaga hadharani??
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
mbona hazipatikani hizi namba?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Namba zinapatikana,ila ni mojawapo kati ya hizo k
sasa umeweka fumbo....au ni bahati nasibu....atakayepatia ndio huyo huyo
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Mbona feedback hua hamleti?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Yaani napiga kwa juhudi zote, mbona haupatikani
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Mbona feedback hua hamleti?
Hawaleti feedback kwasababu wanataka kuendelea kupokea ma-application. Infi inaanza mapemaaaa! Kazi kweli kweli.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
Hawa wanawake wa siku hizi miaka 23 mpaka 27 naona soo kuwaita mabinti wengi wamechoka balaa........
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mimi nina vigezo vyote lakini sio mpweke,sasa sijui bado nafaa?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
hivi ushaachana na mwajuma?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mi nina vigezo vyote ila bado nipo shule ya msingi. Utaweza kunivumilia? Ila nihakikishie kuwa haupo na mwajuma.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
mimi ninaumri wa miaka 29 na nusu
bado nasoma
sipendi kuwa serious
kuhusu kujiamini hiyo usiwe na wasiwasi kabisaaaa..
na sipendi kupiga simu ..
na upweke ndo kitu amabacho sikiruhusu maishani mwangu...
Je bado ninahitajika????
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
mimi ninaumri wa miaka 29 na nusu
bado nasoma
sipendi kuwa serious
kuhusu kujiamini hiyo usiwe na wasiwasi kabisaaaa..
na sipendi kupiga simu ..
na upweke ndo kitu amabacho sikiruhusu maishani mwangu...
Je bado ninahitajika????
jitahidi afro uwe mpweke kidogo halafu huo umri wako punguza japo mmoja. Nitakusaidia kutuma maombi.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
jitahidi afro uwe mpweke kidogo halafu huo umri wako punguza japo mmoja. Nitakusaidia kutuma maombi.
hahahah lol kwa kweli umenichekesha sana
mmmmhhh mwaya hii miumri natamani kuipunguza lakini mmmhhh sintoweza kabisa kwani tayari nsha komaa..
na swala la kuwa mpweke mmmhhh yabidi unisameha ndugu yangu kwani sintoweza kabisa.....lol
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
jamii forums love search
 

Forum statistics

Threads 1,237,706
Members 475,675
Posts 29,297,935