Binti mpweke anahitajika


Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
 

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
mbona hazipatikani hizi namba?
 

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29,natafuta binti kwaajili ya kumuoa,awe na umri kuanzia 23 mpaka 27,asiwe mwanafunzi labda wa chuo,pia awe sirious,awe anajiamini,nitafute 0769072588,0652505115 na 0786256380
hivi ushaachana na mwajuma?
 

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Mi nina vigezo vyote ila bado nipo shule ya msingi. Utaweza kunivumilia? Ila nihakikishie kuwa haupo na mwajuma.
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mimi ninaumri wa miaka 29 na nusu
bado nasoma
sipendi kuwa serious
kuhusu kujiamini hiyo usiwe na wasiwasi kabisaaaa..
na sipendi kupiga simu ..
na upweke ndo kitu amabacho sikiruhusu maishani mwangu...
Je bado ninahitajika????
 

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
mimi ninaumri wa miaka 29 na nusu
bado nasoma
sipendi kuwa serious
kuhusu kujiamini hiyo usiwe na wasiwasi kabisaaaa..
na sipendi kupiga simu ..
na upweke ndo kitu amabacho sikiruhusu maishani mwangu...
Je bado ninahitajika????
jitahidi afro uwe mpweke kidogo halafu huo umri wako punguza japo mmoja. Nitakusaidia kutuma maombi.
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
jitahidi afro uwe mpweke kidogo halafu huo umri wako punguza japo mmoja. Nitakusaidia kutuma maombi.
hahahah lol kwa kweli umenichekesha sana
mmmmhhh mwaya hii miumri natamani kuipunguza lakini mmmhhh sintoweza kabisa kwani tayari nsha komaa..
na swala la kuwa mpweke mmmhhh yabidi unisameha ndugu yangu kwani sintoweza kabisa.....lol
 

Forum statistics

Threads 1,204,499
Members 457,348
Posts 28,161,072