Binti Makamba, Lundenga, Miss Tanzania na roho zinazoelea!


Status
Not open for further replies.
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,271
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,271 21 135
Ni dalili ya wazi kwamba ile dhana ya uzalendo iliyodumu kwa muda mrefu hapa Tanzania imeelekea kutoweka!

Kikubwa na cha kushtusha ni kusikia taarifa ya Lundenga kwamba alipata taarifa saa tisa alasiri, wakati bado roho za watanzania zikiwa zinaendelea kuelea ndani ya maji ya kina kirefu kwenye bahari ya hindi.

Ila lingine la kusikitisha ni kwamba, katika wadau wa tukio hilo ni Mtoto wa aliyekuwa katibu mkuu wa ccm taifa hivi karibuni! Hii inaonyesha udhaifu wa hawa viongozi wetu katika malezi na makuzi ya vijana wao katika masuala ya uzalendo na tamaduni za watanzania. Kama viongozi wetu wanatoa pruducts kama hizi majumbani mwao, tusitegemee mazuri kwenye utendaji wao kama methari ya kingereza inayotafsirika kwa kiswahili "nionyeshe rafiki yako, nikuambie tabia yako"

Nilichojiuliza hapa ni kwamba, Mdhamini ndie mwenye influence katika project yeyote kutokea, sasa hapa vodacom hawawezi kwa namna yoyote ile kujiondoa kwenye lawama juu ya kadhia hii!

Kufanya tukio la Miss Tanzania huku roho za watanzania zikiwa zinahangaika majini kuokoa uhai wao ni dharau kubwa kwa wahanga ha tukio hilo
Pia Tukio hilo halikuwa na hadhi kuitwa miss Tanzania, kwa kuwa baadhi ya watanzania walikuwa katika ajali, na wengine walikuwa ni maiti zinazoelea majini!

Ushauri wangu ni kwamba!
1. Vodacom inatakiwa ijitokeze na kuomba radhi wa tz na wazanzibari kwa dharau waliyoionyesha juu ya hili
2. Serikali ya Muungano itoe tamko juu ya hili kabla ya kuongeza mpasuko juu ya muungano wetu
3. Watanzania wanaotoka znz wasusie, huduma, matukio, na misaada yoyote itokayo vodacom hadi pale watakapoomba radhi kwa dharau waliyoonyesha kwao!
Nawasilisha
 
I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
106 0 0
Umemsahau MANGE KIMAMBI hapo
 
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined
May 5, 2011
Messages
49
Likes
0
Points
13
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined May 5, 2011
49 0 13
hiyo ni biashara ya watu sasa wangesitisha wangepata hasara hakuna uzalendo tena na hilo shindano ni la watu fulani walioanzisha wenye maslahi nalo sio taifa kama linavyotamkwa ndo maana kuna kipindi Lundenga alianzishiwa zengwe ajitoe kuandaa miss TANZANIA kutokana na kufanya vibaya ktk mashindano ya dunia akasema hawezi kujitoa wala kumuachia mtu sababu yy ndo mwenye hilo shindano.

So hakuna utaifa hapo mkuu na ile kasumba inazidi kutuingia mioyoni ya kuwa kila mtu anajali maslahi yake na familia yake kama mafisadi wanavyoiba mali za umma kwa maslahi yao na familia zao, uzalendo kwishne babu!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Issue nini hasa? Au ni Makamba?
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
2
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 2 0
Kwa taarifa tu mkuu wazanzibari na watanzania walioguswa na msiba ule tayari wameshaisusia vodacom wengi wameacha kutumia huduma za voda na baada kama ya mwezi 1 hao voda wataipata nawatajua kua wanapoteza wateja,na hata smz wamekataa kupokea msaada wa vodacom ambao walitaka kujikosha baada yakufanya unyama mkubwa nadharau ile walioifanya.yetu macho na masikio ila voda naweza kusema wamejambia mtoni.
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
544
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 544 280
Tukitaka kujua upumbavu wa watanzania soma hao wanaojidai kuwa hakuha mahusiano kati ya biashara kichaa kama za voda za kushamiri kwa wizi wa kodi na maisha ya wazanzibar.

Huo ndio ushamba wa watanzania, kuna siku mtafiwa na Rais wa nchi nao wataendelea na biashara zao, yaani kama nyie watanzania wenyewe mnaona hasara za miss tanzania kuahirishwa ni kubwa kuiliko maisha ya watanzania wenzetu ambao hata idadi yao mpaka sasa haijajulikana japo tunajua ni zaidi ya watu 1000, mtashangaa nini kesho mkiitwa panya nchi kwenu, nataka tu niwatoe ushamba kama hii swal ingekua south africa, hawa mbwa wasingefanya hilo tukio, hapa kwa kuwa wanaotakiwa kutoa ushauri ni wakina lundenga mkorogo na mwamvita bibi y dicloaf, tunaonekan tunaosema tuna wivu.

Kitakachoendelea kuitafuna nchi yetu ni ushamba wa hawa wanaopata vyeo, na ndio ile conclusion yangu kuwa haisaidii kuwapa vyeo watanzania wasio na uzalendo maana wataishia kushibisha matumbo yao kwa kutoa sponsorship kwa ccm na matukio anayoshiriki kaka, tu na sio kubadilisha maisha ya watanzania kwa ujumla. Hili ndio tatizo, tazama wakina mafuru hivi wanaweza kuonyesha nini mchango wao pale pamoja na kupata cheo aliishia kupalilia iniative za dick omondi, alizozokuta mpaka leo wakenya wanapeta pale miaka zaidi ya mitatu tangu dick aondoke, wakina willliam kalombo wanafanya nini ambacho watanzania hawawezi kukifanya?

Hili ndi tatizo letu umaskini wa akili na mawazo shenzi kabisa mbwa hawa wasiojali watu wao lakini eti watu wangepata hasara, jamani ungeumia tu kama baba yako angefia huko wale vichanga wewe huna habari nao
 
A

arigold

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
600
Likes
135
Points
60
A

arigold

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
600 135 60
Atakaye warudisha VODA kwenye chati ZNZ huyu hapa....inasemekana yuko bize ana lobby SMZ iwasamehe Voda, lakini baada ya kauli ya Lundenga jana sidhani kama kutakuwa na ahueni kwa binti Makamba

 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwa taarifa tu mkuu wazanzibari na watanzania walioguswa na msiba ule tayari wameshaisusia vodacom wengi wameacha kutumia huduma za voda na baada kama ya mwezi 1 hao voda wataipata nawatajua kua wanapoteza wateja,na hata smz wamekataa kupokea msaada wa vodacom ambao walitaka kujikosha baada yakufanya unyama mkubwa nadharau ile walioifanya.yetu macho na masikio ila voda naweza kusema wamejambia mtoni.
Mkuu mwenyewe tangia j2 nimehamia airtel na sidhani kama nitarudi voda na hii kampeni ya kutotumia voda iwe endelevu
 
S

Simcaesor

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
S

Simcaesor

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
112 0 0
Watanzania ni walewale, Uzalendo haulazimishwi.

Hivi kuna mambo mangapi yanatokea hapa nchini kwetu mnapigakelele siku mbili then mnasahau na kukaa kimya moja kwa moja, mfano suala la mgao wa umeme sasa tumelizoea wakati ni suala nyeti na pia inatakiwa kuwa serious nalo, mawazili hawatendi kazi zao ipasavyo kama vile upishano wa waziri wa mambo ya nje na waziri wa wanyama, sasa tusiwe tunaondea tu bila kufuatilia na baada ya mda kusahau huo ni upungufu wa akili....

Kuhama mtandao siyo solution waombe radhi kama mnavyotaka ili kutoa fundisho wa wengine then watoe huduma kama kawaida, bora hawa vodacom wanasaidia na msaada wao tunauona yapo makampuni kibao yako tu kimya. watanzania tusiwe na roho za kinafiki na maono ya sekunde.....
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
JAMANI HIVI MAJANGA NI SWALA LA MUUNGANO ? Wakati mwingine ukweli usemwe bila kumung'unyamun'nya maneno,hawa wenzetu muungano ni kitu muhimu sana na ndiyo sababu hata SUMATRA hawawezi kusimamia meli za Zanzibar.Kama wadhibiti wa usafiri wa meli hawana ruhusa kudhibiti vyombo vya majini Zenj, Kwanini ajali ifanywe jambo la Muungano.
Pole kwa wale wataokwaza na hili swali,nami naomboleza Zanzibar,kenya na DRC
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
JAMANI HIVI MAJANGA NI SWALA LA MUUNGANO ? Wakati mwingine ukweli usemwe bila kumung'unyamun'nya maneno,hawa wenzetu muungano ni kitu muhimu sana na ndiyo sababu hata SUMATRA hawawezi kusimamia meli za Zanzibar.Kama wadhibiti wa usafiri wa meli hawana ruhusa kudhibiti vyombo vya majini Zenj, Kwanini ajali ifanywe jambo la Muungano.
Pole kwa wale wataokwaza na hili swali,nami naomboleza Zanzibar,kenya na DRC
kidoogo umenena
kwa sababu kama ni kulaumu vodacom, basi
bendi za dansi zilaumiwe kwa kusherehesha usiku ule na
pia pambano la yanga na polisi tff ilaumiwe tuacheni siasa
hili ni janga la wazanzibar na sisi tunawasapoti tu kama kenya.
kitu kingingine mbona salamu zote za rambirambi zinatumwa kwa serikali ya zanzibar
na siyo ya muungano yaani TANZANIA????????? pitia michuzi blog uchukue hatua
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
kidoogo umenena
kwa sababu kama ni kulaumu vodacom, basi
bendi za dansi zilaumiwe kwa kusherehesha usiku ule na
pia pambano la yanga na polisi tff ilaumiwe tuacheni siasa
hili ni janga la wazanzibar na sisi tunawasapoti tu kama kenya.
kitu kingingine mbona salamu zote za rambirambi zinatumwa kwa serikali ya zanzibar
na siyo ya muungano yaani TANZANIA????????? pitia michuzi blog uchukue hatua
mimi ndiye nılıkuwa wa kwanza kuulıza kuhusu tff,watu wa kakaa kımya.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
makamba+vodcom+miss tz+muungano=politics
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
Atakaye warudisha VODA kwenye chati ZNZ huyu hapa....inasemekana yuko bize ana lobby SMZ iwasamehe Voda, lakini baada ya kauli ya Lundenga jana sidhani kama kutakuwa na ahueni kwa binti Makamba

Binti Makamba kumbe anajua kuvaa nguo..!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Mkuu mwenyewe tangia j2 nimehamia airtel na sidhani kama nitarudi voda na hii kampeni ya kutotumia voda iwe endelevu
Nitakuelewa kama hutoangalia tena TBC, Startv, ITV, hutoendelea kuwa wanachama wa CCM, hutoangalia soka la bongo,....
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Ndugu usiwe mnafiki, peleka lawama zako kule Baraza la Wawakilishi walioondoa udhibiti na ukaguzi wa shughuli za usafiri huko Unguja na kuwa si suala la Muungano.

Voda haikuwa inaendesha chombo kile wala haikuwa inadhibiti usalama wa abiria.

Think straight buddy!!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
hata kama Vodacom na kamati ya miss TANZANIA WANGESITISHA TAMASHA SIJUI SHINDANO Hilo roho ngapi zingepona, je maiti zingeibuliwa zaidi , je ukweli ungebadilika kuwa meli ya mizigo ilibeba abiria, ama wakaguzi hawakukagua meli, ama nini kingeondoa ukweli kuwa meli ilizama kwa uzembe wa kujaza watu kupita kiasi, Voda sijui miss Tanzania ni mbinu chovu za kutafuta huruma kwa upuuzi wa kuzamisha meli kwa ujinga wa mamlaka za kiutawala na kiutendaji kule Znz.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Ni dalili ya wazi kwamba ile dhana ya uzalendo iliyodumu kwa muda mrefu hapa Tanzania imeelekea kutoweka!
Kikubwa na cha kushtusha ni kusikia taarifa ya Lundenga kwamba alipata taarifa saa tisa alasiri, wakati bado roho za watanzania zikiwa zinaendelea kuelea ndani ya maji ya kina kirefu kwenye bahari ya hindi.

Ila lingine la kusikitisha ni kwamba, katika wadau wa tukio hilo ni Mtoto wa aliyekuwa katibu mkuu wa ccm taifa hivi karibuni! Hii inaonyesha udhaifu wa hawa viongozi wetu katika malezi na makuzi ya vijana wao katika masuala ya uzalendo na tamaduni za watanzaniaviongozi wet.
Hawa wote ni takataka
-VODACOM
-MAKAMBA
-LUDENGA
-NA WALIOINGIA ,NASIKIA HATA WAZIRI ALITUMA MWAKILISHI MAANA YAKE ALIKUBALI WAENDELEE
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Atakaye warudisha VODA kwenye chati ZNZ huyu hapa....inasemekana yuko bize ana lobby SMZ iwasamehe Voda, lakini baada ya kauli ya Lundenga jana sidhani kama kutakuwa na ahueni kwa binti Makamba


Jamaa inasemekana kwa duru zangu za uchunguzi yumo humu jamvini anatumia moja ya majina yake matatu. Ila ana kazi nzito sana hapa Vodacom wamechemka vibaya sana. Naona bora Vodacom waombe radhi na PR department iwajibishwe pamoja na mkurugenzi wao Miss Makamba. Itaweza kupunguza hasira na munkari na hali ya hewa chafu iliyopo sasa. Kukaa kwao kimya kunaweza kuzidisha hasira na kuonyesha dharau watumie busara sana katika hili.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,239
Likes
333
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,239 333 180
Ndugu usiwe mnafiki, peleka lawama zako kule Baraza la Wawakilishi walioondoa udhibiti na ukaguzi wa shughuli za usafiri huko Unguja na kuwa si suala la Muungano.
Voda haikuwa inaendesha chombo kile wala haikuwa inadhibiti usalama wa abiria.
Think straight buddy!!
Hapo kwenye red nakuunga mkono kwa sehemu kubwa. Shamhuna and His Co. aliishupalia sana SUMATRA iondoke zanzibar.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,456
Members 481,359
Posts 29,734,236