Binti awekwa ogani sita mwilini... And life goes on! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti awekwa ogani sita mwilini... And life goes on!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mphamvu, Feb 3, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Hollis, Maine mwenye umri wa miaka 9, amerudi nyumbani kutoka katika hospitali ya Boston akiwa na matarajio mapya baada ya kuwekewa tumbo, ini, wengu, utumbo mdogo, kongosho, na sehemu ya umio kwa upasuaji.
    Upasuaji huo unakuwa wa kwanza kuhusisha upandikizaji wa viungo vingi namna hiyo.
    Zaidi:Maine girl bouncing back after 6-organ transplant - Yahoo! News
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Duh! Atasurvive kweli?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Anaweza akatoboa, si unajua tena mambo ya Uzunguni?
    Unamkumbuka yule dogo aliyepasuka kichwa, akawa amewekewa helmet? Nasikia yu hai bado...
     
Loading...