Bingo ya 15,000$ ukitoa siri ya nani ana document za Balali


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Nikiwa nimekaa naangalia mpira na kama kawaida mara umeme umekatika napata sms toka kwa Kalunyungu .Kaninieleza kwamba sasa Serikali ya CCM imeamua kupanda dau nalo ni 15,000$ kama utatoa taarifa ya nani ana document alizo acha Balali .

Nina aambiwa JF wana kasi ya ajabu kwa sasa kumpata mwenye nazo .Amesha kuwa located kazi sasa ni kumfanya alegee atoe na JF wazimwage jinsi zilivyo bila ya kungoja .Je na wewe unasikia haya ninayo yapata muda huu ??

Stay tune maana muda wowote waweza kuona baadhi maandishi ya Marehemu Balali hapa ubaoni .Serikali haitaki hilo na UWT hawalali wanataka document hizo .
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Lunyungu,

Kumbe na wewe huna data? serikali watatoa hizo pesa wakati wanajua walikomficha Ballali?

Endelea kuwa Mdanganyika!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
napata sms toka kwa Kalunyungu .Kaninieleza kwamba sasa Serikali ya CCM imeamua kupanda dau nalo ni 15,000$ kama utatoa taarifa ya nani ana document alizo acha Balali .
Mkuu Lunyungu,

Heshima mbele kaka, maneno mazito haya si unajua kuwa kwa muoga huenda kicheko, lakini kwa shujaa huenda kilio, maana asiyejua maana huwa haaambiwi maana, kwa sababu mtaka cha uvunguni either ageuze kitanda au ainame, nimekusikia mkuu, na nimekubali!

Mkuu Wangu Mtanzania,

Sio rahisi kuzuia mwanga wa jua asubuhi kwa kutumia kiganja cha mkono, maana utakushinda tu!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mkuu Mtanzania kwenye hili naona uko nyuma .Ama hujaelewa nasemaje .Wao wanatafuta data ambazo Balali ameacha nyuma hawamtafuti Balali .Data ziko katika mikono ya watu baadhi yao ni Watanzania, wana CCM , mawakili Tanzania na kulingana na dondoo ambazo tumeziona na kwa jinsi ilivyo kuwa ukweli wa EPA mengi Balali aliyasema so wanazitafuta mimi sasa ndiye nakupa data kaa utulie uone what next .
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Samahani mkuu naomba ufafanuzi, hao UWT wanahusikaje? Na wao wametajwa kwenye ufisadi? Au ni UWT nyingine nisiyoifahamu mimi - Umoja wa wanawake Tz, ile jumuiya ya ccm?
 
M

Msesewe

Senior Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
102
Likes
0
Points
0
M

Msesewe

Senior Member
Joined Jul 20, 2007
102 0 0
Lunyungu,
Nasubiria mamo Ubaoni hapa. Hapo ndipo serekali ya JK watapagawa na kuchanganyikiwa, kama ilivyo kwa ripoti ya EPA
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Haya wakuu!! sisi yetu macho... na kubofya tu... www,jamiiforums.com twasubiri, tusiokuwa nazo hatuna haja ya kuwakatisha tamaa tusubiri...
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,705
Likes
373
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,705 373 180
Samahani mkuu naomba ufafanuzi, hao UWT wanahusikaje? Na wao wametajwa kwenye ufisadi? Au ni UWT nyingine nisiyoifahamu mimi - Umoja wa wanawake Tz, ile jumuiya ya ccm?
Wewe ni Senior and Expert Member na hujui UWT ni nini:) Ni Usalama wa Taifa.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Mtanzania kwenye hili naona uko nyuma .Ama hujaelewa nasemaje .Wao wanatafuta data ambazo Balali ameacha nyuma hawamtafuti Balali .Data ziko katika mikono ya watu baadhi yao ni Watanzania, wana CCM , mawakili Tanzania na kulingana na dondoo ambazo tumeziona na kwa jinsi ilivyo kuwa ukweli wa EPA mengi Balali aliyasema so wanazitafuta mimi sasa ndiye nakupa data kaa utulie uone what next .
Lunyungu,

Hakuna data, hakuna video, hakuna audio, hakuna mikanda. Endelea kusubiri ila niambie lini utaamini umefungwa bao ili ikifika wakati huo unipe mji?

Wewe rudia threads za Ballali na utaona wazi uwongo ni ule ule. Watu wamevujisha EPA, budget ya serikali ndio ziwe kanda za Ballali tena ambazo eti kuna watu kibao wamekabidhiwa?

Amka mkuu, kwenye siasa hakuna siri maana kila mtu ana interest zake, sio mliona jinsi
Mbowe uzalendo ulivyomshinda pamoja na kuambiwa ni siri, akaamua kutoa habari za kifo cha Ballali? Hakuweza kuvumilia maana aliona hapo kuna uwezekano wa kuwarushia mawe CCM.

Fumbo mfumbie mjinga, mwerevu hung'amua. Wengine tulishaona ni changa la macho toka siku ile ile wanatangaza kifo.

Tulivyowapiga mawe watetezi wa Ballali hapa mpaka wengine wakapoteza composure, kungekuwa na data wangeshazitoa ili kuwaumbua akina Mtanzania, Mwafrika wa Kike na wengine lakini si umeona wakizidiwa wanaleta matusi. Ukiona mtu anatukana, ni dalili tosha hana data.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Lunyungu,

Hakuna data, hakuna video, hakuna audio, hakuna mikanda. Endelea kusubiri ila niambie lini utaamini umefungwa bao ili ikifika wakati huo unipe mji?

Wewe rudia threads za Ballali na utaona wazi uwongo ni ule ule. Watu wamevujisha EPA, budget ya serikali ndio ziwe kanda za Ballali tena ambazo eti kuna watu kibao wamekabidhiwa?

Amka mkuu, kwenye siasa hakuna siri maana kila mtu ana interest zake, sio mliona jinsi
Mbowe uzalendo ulivyomshinda pamoja na kuambiwa ni siri, akaamua kutoa habari za kifo cha Ballali? Hakuweza kuvumilia maana aliona hapo kuna uwezekano wa kuwarushia mawe CCM.

Fumbo mfumbie mjinga, mwerevu hung'amua. Wengine tulishaona ni changa la macho toka siku ile ile wanatangaza kifo.

Tulivyowapiga mawe watetezi wa Ballali hapa mpaka wengine wakapoteza composure, kungekuwa na data wangeshazitoa ili kuwaumbua akina Mtanzania, Mwafrika wa Kike na wengine lakini si umeona wakizidiwa wanaleta matusi. Ukiona mtu anatukana, ni dalili tosha hana data.

Mkuu Mtanzania .Ubishi wa Balali kafa ama hajafa mie sitaki kuingia huko .Ndiyo maana utaona kwamba sikuwahi kuandika lolote katika ule mjadala ila kuna ninacho kiamini ukisema hapa JF watakuvaa tu ndiyo maana mjadala ule niliacha uendelee.Leo naongelea maandiko ya Balali awe hai ama amekufa yanapatikana kwa baadhi ya watu .Nasema we are working on getting them na yatamwagwa hapa .Hili ndilo muhimu kwangu na kw amuda huu.Upande wa BoT na serikali wamesha sema na wao hawana la kuongeza.Tunataka kuona Balali yeye alikuwa na yapi wakati wa matukio haya yanatokea ?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Mtanzania .Ubishi wa Balali kafa ama hajafa mie sitaki kuingia huko .Ndiyo maana utaona kwamba sikuwahi kuandika lolote katika ule mjadala ila kuna ninacho kiamini ukisema hapa JF watakuvaa tu ndiyo maana mjadala ule niliacha uendelee.Leo naongelea maandiko ya Balali awe hai ama amekufa yanapatikana kwa baadhi ya watu .Nasema we are working on getting them na yatamwagwa hapa .Hili ndilo muhimu kwangu na kw amuda huu.Upande wa BoT na serikali wamesha sema na wao hawana la kuongeza.Tunataka kuona Balali yeye alikuwa na yapi wakati wa matukio haya yanatokea ?
Lunyungu,

Hata mimi naongelea documents hizo hizo, toa tarehe, tukusubiri mpaka lini kabla hujatoa mji?

Hizo documents unazozisema hazipo labda kama unataka tusubiri mpaka 2015.

Leakes zote za Ballali zinafanywa kwa makusudi mazima yenye lengo la kuwadanganya Watanzania, wajanja walishang'amua mapema.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mtanzania unajua kama majina ya watu weney documents yanajulkana na JF we are at work tutaujua ukweli .Kama ni mambo ya kupikwa mimi nasema hayatadumu .Kwa sasa nina stick na what I am telling you now .Hadi hapo nitakapo ona kwamba kuna longo longo lakini kwa sasa nasema JF iko kazini si Lunyungu pekee bali hata wewe unaweza kuibua kabla sijapata na kuweka hapa .Hakuna uongo ulio jificha miaka kadhaa .
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mtanzania unajua kama majina ya watu weney documents yanajulkana na JF we are at work tutaujua ukweli .Kama ni mambo ya kupikwa mimi nasema hayatadumu .Kwa sasa nina stick na what I am telling you now .Hadi hapo nitakapo ona kwamba kuna longo longo lakini kwa sasa nasema JF iko kazini si Lunyungu pekee bali hata wewe unaweza kuibua kabla sijapata na kuweka hapa .Hakuna uongo ulio jificha miaka kadhaa .
Lunyungu,

Sawa tutasubiri lakini tupe tarehe. Wengine tulijaribu kufuatilia na kugundua ni changa la macho tu kama lile la uchawi kule Dodoma.

Endelea ndugu yangu na mafanikio mema.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Nikiwa nimekaa naangalia mpira na kama kawaida mara umeme umekatika napata sms toka kwa Kalunyungu .Kaninieleza kwamba sasa Serikali ya CCM imeamua kupanda dau nalo ni 15,000$ kama utatoa taarifa ya nani ana document alizo acha Balali .

Nina aambiwa JF wana kasi ya ajabu kwa sasa kumpata mwenye nazo .Amesha kuwa located kazi sasa ni kumfanya alegee atoe na JF wazimwage jinsi zilivyo bila ya kungoja .Je na wewe unasikia haya ninayo yapata muda huu ??

Stay tune maana muda wowote waweza kuona baadhi maandishi ya Marehemu Balali hapa ubaoni .Serikali haitaki hilo na UWT hawalali wanataka document hizo .
Typical Lunyungu!!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Nasema we are working on getting them na yatamwagwa hapa .Hili ndilo muhimu kwangu na kw amuda huu.Upande wa BoT na serikali wamesha sema na wao hawana la kuongeza.Tunataka kuona Balali yeye alikuwa na yapi wakati wa matukio haya yanatokea ?
Mkuu Lunyungu, hapa tupo ukurasa mmoja respect!
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
US 15,000 ndogo sana kwa CCM watoe dau zaidi!..kitu kama asilimia 10 ya fedha zote...I mean kitu kama 1.5 millioni..
Mkimtaka Saadam muhimu dau liwe la uhakika laa sivyo JF itazipokea na kuzitoa buree kwa faida ya wananchi wote!
 

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755