Binafsi nasherehekea kuondoka Kikwete na siyo kuapishwa Magufuli

M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,838
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,838 1,500
Zote hizo ni hasira za kushindwa na mtalia sana
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,096
Points
2,000
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,096 2,000
binafsi nimefurahi sana tena sana rais asiye jitambua ameondoka
raisi asiye tofautisha wapi yupo kichama na wapi yupi ki nchi
rais ambaye yeye hata sehemu ya kwenda mkurugenzi anakwenda yeye
rais ambaye amechochea udini kwa kiasi kikubwa sasa hivi taasisi nyingi za serikali udini udini {wakurugenzi wengi are muslims mfano nssf Christians hupati kazi kwa sasa jaribu}
rais ambaye watoto wake na familia yake wanajiona kuwa na power Zaidi ya mawaziri na viongozi wengine
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Zote hizo ni hasira za kushindwa na mtalia sana
Mkuu kama ni kulia tutalia wote hakuna hospitali ya wanaCCM pekee, au nauli ya daladala ya wana CCM ni tofauti na ya ACT-Wazalendo.

au mwenzetu ukienda kwenye bucha ukionyesha kadi ya CCM huwa unapunguziwa bei?
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
Kajipendekeze na wewe kwa Obama kama ni rahisi.
Subiri nikishaapishwa kama Magufuli....Magufuli akiamua sasa hivi anajipendekeza fasta anakwepia pipa mpaka DC....ila mambo hayo wanayo waswahili tu....
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
66,430
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
66,430 2,000
Subiri nikishaapishwa kama Magufuli....Magufuli akiamua sasa hivi anajipendekeza fasta anakwepia pipa mpaka DC....ila mambo hayo wanayo waswahili tu....
Thubutu ujipeleke tu kumuona Obama bila mualiko rasmi. White House utaiona paa tu kama anavyoiona Ikulu Lowassa, kama anahamu hata ya kupita njia ile.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Thubutu ujipeleke tu kumuona Obama bila mualiko rasmi. White House utaiona paa tu kama anavyoiona Ikulu Lowassa, kama anahamu hata ya kupita njia ile.
Mwambie leo Kikwete amwalike Obama kama hata kusikilizwa atasikilizwa.
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
Thubutu ujipeleke tu kumuona Obama bila mualiko rasmi. White House utaiona paa tu kama anavyoiona Ikulu Lowassa, kama anahamu hata ya kupita njia ile.
Mswahili alikwenda US kwa mambo mengine kabisa baadae akaomba kuonana na Obama akakubaliwa...hakukuwa na mwaliko kama unavyofikiri....

Hivi ile ofisi ya waziri mkuu si ipo ndani ya maeneo ya ikulu..ama? Kuna kitu gani Lowassa hakijui mle?

Kwanini Mswahili alimualika Lowassa kuonana na Obama Ikulu-Dsm akamsahau Magufuli?...
 
N

Nyalutubwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
573
Points
225
N

Nyalutubwi

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
573 225
Kama kuna kitu kibaya alicho waachia Watanzania ambacho binafsi nachukia ni kauli ya kibaguzi dhidi ya watanzania walioitwa wa kaskazini ambao kwa mujibu wa kauli za wapambe wake hawastahili kutoa mtu wa kuliongoza Taifa hili.
Kauli hii itakuwa na athri za muda mrefu na sioni wa kuifuta katika mawazo ya Wataznia.
 
J

Julius Kerenge

Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
81
Points
125
J

Julius Kerenge

Member
Joined Mar 7, 2015
81 125
Hata mi nimefurahi anavyoondoka.
If I speak I will speak a lot let me spear my words until further
times. Within a month if not three months time I will be able to talk on this topic otherwise at the moment am puzzled.
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,473
Points
2,000
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,473 2,000
If I speak I will speak a lot let me spear my words until further
times. Within a month if not three months time I will be able to talk on this topic otherwise at the moment am puzzled.
Take all the time you need.
 
Mgeni wa Mungu

Mgeni wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
1,235
Points
2,000
Mgeni wa Mungu

Mgeni wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
1,235 2,000
Kwa wachangiaji kwenye huu Uzi bila ya kujali itikadi zao wameandika kama Watz inabidi Kikwete ajipime sana, vinginevo tunaweza kusikia vilio vya Watz muda si mrefu.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Ndiyo maana nikasema nasherehekea kuondoka kwake,

Pole pole mtanielewa tu..

Wanajamii kichwa cha habari cha jieleza, nimeshitushwa na kichwa cha gazeti hili na maneno ya chini yake maana kwa kiasi kikubwa yanamuhusu Rais mstaafu, Je! Yana ukweli wowote, vipi jawa jamaa hawatapigwa rungu tena kwa maneno yao haya??


 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,999
Points
2,000
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,999 2,000
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- Naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,

- Rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,

- Rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,

- Rais asiyejali mihimili mingine,

- Rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,

- Hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,

- Maliasili zinahamishwa yeye hakujali,

- Rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,

- Rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,

- Rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,

- Rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,

- Rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
Vp hii miaka mitatu ya jiwe?
 

Forum statistics

Threads 1,343,116
Members 514,943
Posts 32,774,403
Top