Binafsi nasherehekea kuondoka Kikwete na siyo kuapishwa Magufuli

msemakweli

msemakweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,627
Points
1,195
msemakweli

msemakweli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,627 1,195
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- Naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,

- Rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,

- Rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,

- Rais asiyejali mihimili mingine,

- Rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,

- Hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,

- Maliasili zinahamishwa yeye hakujali,

- Rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,

- Rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,

- Rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,

- Rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,

- Rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
Katika hili nakuunga mkono
 
K

kahollya

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
298
Points
250
K

kahollya

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
298 250
sema roho zinawauma tu.

Mlijaribu kila hila kwa miaka 10, zote kapangua huku anacheka.
emshazaa boko haram wangapi mpaka sasa?...sorry...haina maana naweza kuonekana mbaguzi wa dini..mwenzetu roho inakuuma kwa maoni yetu eeh..jk hakuwahi kukubalika na watu inteligent ndugu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
66,432
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
66,432 2,000
emshazaa boko haram wangapi mpaka sasa?...sorry...haina maana naweza kuonekana mbaguzi wa dini..mwenzetu roho inakuuma kwa maoni yetu eeh..jk hakuwahi kukubalika na watu inteligent ndugu
Ikiwa watu intelligent ni kama wewe, basi kazi iliyopo mbele yetu ni kubwa sana:

 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
66,432
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
66,432 2,000
Picha kama hizi atakuwa anaziona kwenye The Telegram, let him go.
Rais wa kwanza kualikwa na Obama kutokea Afrika aliposhika madaraka - kumbuka hilo.

Lowassa atazionea wapi?
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,022
Points
2,000
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,022 2,000
Rais wa kwanza kualikwa na Obama kutokea Afrika aliposhika madaraka - kumbuka hilo.

Lowassa atazionea wapi?
Na Rais Wa kwanza aliyeongoza bila kijua kwanini nchi yake maskini.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Rais wa kwanza kualikwa na Obama kutokea Afrika aliposhika madaraka - kumbuka hilo.

Lowassa atazionea wapi?
Hata mimi ningekuwa Obama ningemwalika najua asingekuja bila zawadi.
 
N

Nando

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
4,878
Points
2,000
N

Nando

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
4,878 2,000
Nimelala usingizi mzito jana. Nimeamka asubuhi katika ndoto nasikia pop song wazungu wanaimba;Bye bye Kikwete,Bye bye dictator Kikwete.". In case watu wataniuliza nasema nini,nasema nimeota leo wazungu wanaimba wimbo,pop song,yaani hizi nyimbo za vijana,wanamuita Kikwete 'dictator',kwamba wao walikuwa wanamuona kama tu mtu aliyekuwa anaitawala Tanzania kwa mabavu.
mzungu gani kaimba mkuu???? au wazungu wote kwa pamoja???
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,416
Points
2,000
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,416 2,000
Aende tu huyu mtu! Uteuzi wake wa lala salama una makusudi na malengo binafsi! Karibu uraiani tule ugali na sombe
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
32,149
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
32,149 2,000
Kamaliza mda wake akiwa bado kijana sana,
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
Rais wa kwanza kualikwa na Obama kutokea Afrika aliposhika madaraka - kumbuka hilo.

Lowassa atazionea wapi?
Alialikwa wapi wakati alijipendekeza mwenyewe......
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
Aende tu huyu mtu! Uteuzi wake wa lala salama una makusudi na malengo binafsi! Karibu uraiani tule ugali na sombe
Hivi hajaenda huko Msoga anasubiri nini?..inaonekana bado anataka kushiriki uteuzi wa mawaziri....
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
32,149
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
32,149 2,000
emshazaa boko haram wangapi mpaka sasa?...sorry...haina maana naweza kuonekana mbaguzi wa dini..mwenzetu roho inakuuma kwa maoni yetu eeh..jk hakuwahi kukubalika na watu inteligent ndugu
jk kawaacha mapastor kibao wakijiona hopeless,kakobe,ngwajima etc,walimpiga vita na wakaipiga vita ccm mpaka makanisa still akawa outsmart,chezea luten kanali wewe,
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
32,149
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
32,149 2,000
Nikimuangalia kikwete jana uwanja wa taifa na ikulu kwenye chakula haamini kama ana ondoka .
Akijikomba komba tu kamkumbatia magufuli mara ngapi sijui. Hampi nafasi ya kukaa na wageni wake yupo ana jichejesha ....sijui amesahau nini huko....atoke tu..hatumsahau masheikh wetu bado wapo ndani kesi haiendi
Sheikh Ponda kesho kutwa anatoka chini ya magufuli
Na kaondoka kule znz kawa rejesha nyuma kwenye uhasama .....apumzike tu....walodhulumiwa watajua wenyewe kumsamehe ama vipi
kuhusu shehe ponda jk alimvumilia sana mpaka sasa ikabidi amweke ndani,huyo ponda analeta mambo ya uwahabi hapa walati nchi hii ni ya wote,jk si mtu wa kuweka mashehe gerezani bila sababu ya msingi,

wahabiya ndo wanaleta chokochoko zisizo na maana duniani pote leo hii
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,913
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,913 2,000
Nimefurahi sana Jk kuondoka madarakani lakini sitegemei jipya ndani utawala wa Magufuli watu ni wale wale.na chama kile kile
 
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
1,143
Points
1,225
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
1,143 1,225
Hakika miaka kumi iliyopita tulikuwa utumwani MISRI. Asante Bwana Yesu kwa ukombozi huu.
 
M

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
4,636
Points
0
M

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
4,636 0
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- Naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,

- Rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,

- Rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,

- Rais asiyejali mihimili mingine,

- Rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,

- Hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,

- Maliasili zinahamishwa yeye hakujali,

- Rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,

- Rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,

- Rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,

- Rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,

- Rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
 
G

GeeM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2014
Messages
1,901
Points
2,000
G

GeeM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2014
1,901 2,000
Sure kwa umri wake hata kugombea tena anaweza, ataishi mstaafu hadi achukie.
Mkuu mbona umri wa kustaafu kwa mujibu wa sheria ni 60yrs na watu wanastaafu kila leo iweje yeye ndo umuone kijana
 

Forum statistics

Threads 1,343,132
Members 514,956
Posts 32,774,742
Top