Binafsi nasherehekea kuondoka Kikwete na siyo kuapishwa Magufuli

Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- Naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,

- Rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,

- Rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,

- Rais asiyejali mihimili mingine,

- Rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,

- Hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,

- Maliasili zinahamishwa yeye hakujali,

- Rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,

- Rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,

- Rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,

- Rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,

- Rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
Nakubaliana na wewe 100% ingawa mabadiliko ya kweli hayawezi kupatikana ndani ya CCM hata aje nani.......
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,775
Points
2,000
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,775 2,000
aisee!
aende tu, miaka hii 10 iliyopita ilikua ndoto mbaya kwa mwananchi.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,615
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,615 2,000
Mamaaa! natamani nikupe hemkein chupa kumi na sahani za nohah 2 nami pia nipo shereheni,
 
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
1,072
Points
2,000
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
1,072 2,000
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,
- rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,
- rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,
- rais asiyejali mihimili mingine,
- rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,
- hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,
- maliasili zinahamishwa yeye hakujali,
- rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,
- rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,
- rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,
- rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,
- rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
Hii kweli ni haki kwa Rais wa nchi?
https://www.youtube.com/watch?v=6EHdCPEwFRI
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,841
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,841 2,000
kusheherekea kuondoka kwa Dr.JK ni kusheherekea kuingia kwa Dr. Magufuli...
 
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,280
Points
2,000
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,280 2,000
Tulipoteza fursa nyingi kama nchi baada ya NEC kumweka madarakani huyu jamaa. Sasa aende zake bhana, hatutamkumbuka na yeye asihangaike kutukumbuka.. rais wa mipasho.. atembee mbele bhana tushachookaaa
 
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,982
Points
1,500
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,982 1,500
Kabla hajamaliza ile miwili tu hali ishakuwa tete. Kapumzike kwa amani JMK. Tukipata nauli tutakuja kukusalimu Msoga
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
kusheherekea kuondoka kwa Dr.JK ni kusheherekea kuingia kwa Dr. Magufuli...
Siwezi kusherehekea kuingia kwa Magufuli kwa vile sijui anapotupeleka, 2005 nilifanya kosa la kusherehekea kuingia kwa Kikwete kitu ambacho leo nakijutia.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
sifikirii kama jf waliingiliwa ili kunyamazishwa,naona ilikua ni plan ili baadhi ya members wawe attacked kama ilivyotokea.."ccm wamewekeza ktk mitandao" hii kauli ina uhusika.,
Toka jk,toka sasa
Mkuu naweza kuungana na wewe inawezekana shekel ilitembea.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,996
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,996 2,000
Nikikumbuka wale waliopandishwa vyeo baada ya lile tukio la Iringa, huwa nashindwa kabisa kumuelewa huyu mtu.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,748
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,748 2,000
Nikikumbuka wale waliopandishwa vyeo baada ya lile tukio la Iringa, huwa nashindwa kabisa kumuelewa huyu mtu.
Sio hiyo tu, baada ya kubakiza siku 2 ofisini kaendelea kuteua maswahiba wake, ni juzi tu kateua m/kiti wa bodi ya wakurugenzi TTCL haya si matumizi mazuri ya ofisi halafu sio busara.
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,561
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,561 1,500
JF imeanza taratibu kurudi kwenye mstali wake wa awali. Magufuli akipewa funguo leo watabakia tu wale wenye gubu!
 
S

shinyangakwetu

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2015
Messages
1,585
Points
2,000
S

shinyangakwetu

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2015
1,585 2,000
mbona mnafuta comment zangu??+
 
N

namelo

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
28
Points
45
N

namelo

Member
Joined Jul 11, 2015
28 45
Ee mwenyenzi Mungu toa utulivu wa ndani kwa watanzania wote. Leo tunamaliza yote, watu wakae salama mioyoni.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,100
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,100 2,000
Kipigo nilichokipata tangu Kikwete aingie madarakani na 'declare' siku ya leo kama sikukuu kwangu, nasherehekea kwa sababu zifuatazo,

- Naachana na rais ambaye hakuwa serious kulingana na umuhimu wa ofisi yake,

- Rais aliyetumia zaidi ya nusu ya uongozi wake akiwa nje akitumia kodi yangu badala ya kuwatumikia wananchi wake,

- Rais asiyethamini taaluma za watu wakiwemo waalimu, wauguzi yeye ni siasa tu,

- Rais asiyejali mihimili mingine,

- Rais aliyetuhumiwa kwa kila dili EPA yumo, Richmond yumo, Merameta yumo, Escrow yumo, what type of a president,

- Hakuipenda nchi nchi yake kwa dhati, tangu aseme pesa zetu siyo za umma niliumia sana,

- Maliasili zinahamishwa yeye hakujali,

- Rais aliyekuza udini na ukanda "rais hawezi toka kaskazini" hakuonekana kukemea,

- Rais aliyetuambia anayo majina ya wauza unga hadi leo anaondoka nayo,

- Rais anayesamehe wezi wakubwa wa EPA wakati wadogo wakiozea jela,

- Rais aliyependa vijembe kwa wananchi wanaotofautiana naye,

- Rais aliyetumia ofisi kwa maslahi yake na familia yake.

Nikuyakumbuka haya na mengine mengi hakika leo nasherehekea kuondoka kwake na wala siyo kuapishwa kwa Magufuli.
Mimi hili suala la kaskazini huwa linanichanganya. Hivi kwa mujibu wa jiografia ya nchi yetu Makufuli hatoki kaskazini kweli? Maana mimi naona Kagera, Mara na Mwanza zote ziko kaskazini ingawa wao wanapendelea kuita kanda ya ziwa wakiwa wanasahau kuwa ziwa victoria liko kaskazini hivyo nazo ziko kaskazini. Hiyo Mara ndiko alikotoka Nyerere na inapakana na Arusha lakini hawakuiita kaskazini kisiasa na hawasemi kaskazini ndiko alikotoka Nyerere lakini ukitaja Slaa, Mbowe, Lowassa, Mbatia na Sumaye wanasema kaskazini.
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top