Binadamu wanazidi kuchanganyikiwa siku baada ya siku


NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
709
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 709 280
Hivi binadamu wa siku hizi kuna nini kinatokea? Nimenotice serious cases ambazo ukizifikiria unaweza ukadhani tunabadilika kua mbuzi mdogo mdogo..

Angalia case ya kwanza: New York kikundi kimoja kimefungua kesi mahakamani wakiomba nyani apewe haki sawa na binadamu, pamoja na kwamba wameshindwa kesi mara ya kwanza wanakomaa na bado wanataka kwenda kufanya appeal kesi ipelekwe mahakama nyingine.. Huu si utaira huu?
Chimpanzee personhood effort fails first legal tests in New York - CNN.com

Case ya pili: Atheists (Wasioamini uwepo wa Mungu) huko Oklahoma, wanataka waweke monument ambayo itakua ni ya umtukuza shetani itakayowekwa pembeni ya ile monument ya Amri kumi za Mungu wakilalamika kua USA haina maswala ya dini basi kama wameruhusu ile iwepo then pembeni yake wakiweka hii ya shetani nayo hamna shida na wameandaa design yao Satanists seek spot on Oklahoma Statehouse steps

Case nyingine: Maswala ya Ushonga, mabinti kusagana, watu kujiua ishakua utadhani kipindi cha taarifa ya habari cha ITV.
Movie za superheroes zinadanganya watu wanaanza kufanya meditation kuexperience vitu kama Astroprojection, wakidhani ni sayansi ya kawaida, na tena imerahisishwa siku hizi unaingia youtube unapata binaural beat inaoactivate chakra zote ndani ya 15min mtu huyo kafungua jicho la tatu anajiona safi kumbe mchawi.. Na hizi case ni serious maana zimekua in millions sasa

Ukiangalia yote haya, hivi dunia inaelekea wapi? Naona kweli sisi special, hapa kwa ubaya wanyama wengine tumewapita mbali kinoma...
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,024
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,024 3,789 280
Ukiwaangalia dada zetu wanavyotembea uchi bado tunaendelea kujiuliza hivi hayo nayo ni maendeleo kweli? hivi huu uchizi ndo kipimo kwamba sasa binadamu anapiga hatua katika maendeleo?
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,638
Likes
21,234
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,638 21,234 280
Dah mkuu hii sredi yako nzito sana aiseee, nafikiri ungeomba ipelekwe kule intelligence au Great Thinkers tuichangie kwa umakini kabisa, huku huchelewi kuambiwa "weka picha"

Nitrudi kuchngia hilo la MEDITATION aiseee
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,158
Likes
3,085
Points
280
Age
26
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,158 3,085 280
Yote hayo yalishatabiriwa kwenye vitabu vya dini mkuu!mungu atuepushie mbali na hii laana!
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
nimependa signature yako... "Binadamu kaumbwa ampende binadamu mwenzake na atumie vitu, lakini Binadamu hupenda vitu alafu humtumia binadamu mwenzake, afu ukisikia dunia imechafuka unashangaa, jibu huna ni kwa nini?"
 
K

kipulumus

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
71
Likes
1
Points
0
K

kipulumus

Member
Joined Nov 27, 2013
71 1 0
Mungu alisema ya ache magugu ya kue pamoja na ngano sasa magugu ya na pitiliza ngano ,,,,nacho ona tupigwe kiberiti kama sodoma na gomola to renew dunia kizazi hiki cha chura kiende zake
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
709
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 709 280
Ukiwaangalia dada zetu wanavyotembea uchi bado tunaendelea kujiuliza hivi hayo nayo ni maendeleo kweli? hivi huu uchizi ndo kipimo kwamba sasa binadamu anapiga hatua katika maendeleo?
Naona tunarudi enzi za stone age ile unatembea umejizungusha na ka nguo kamoja tu, ila tatizo ni tofauti iliyopo, enzi zile ilikua poa tu kutembea hivo maana nguo hamna, siku hizi ni kama upgraded version vile, ukitembea hivo unawamaliza vijana wanaokuangalia, maadili sio kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,215,826
Members 463,433
Posts 28,561,340