Bin zubeiry upo sahihi,kwa hili simba na joyce kiria kuna tofauti gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bin zubeiry upo sahihi,kwa hili simba na joyce kiria kuna tofauti gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTAZAMO, Mar 4, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Wasalam wanabodi,
    Kwanza nikiwa mshabiki wa Simba napenda kuchukua fursa hii kuwatakia heri mchezo wa leo.naamini kwa uzoefu wa Simba na aina ya wachezaji waliopo sasa tunayo nafasi kuwatambia Wanyarwanda leo.
    Wanajamvi leo nimesoma makala ktk gazeti la Dimba iliyoandikwa na mwandishi BIN ZUBEIRY nikaona si vibaya na sisi hapa tukaijadili kidogo kuwapa changamoto viongozi wa Simba.Timu ya Simba imezindua kipindi chao kitachokuwa kinarushwa na Clouds Tv kila wiki ambacho ni kitu kizuri lakini kwa timu kama Simba kuwa na Tv show kuna tofauti gani na Joyce Kiria Nkongo mwenye Wanawake Live? Simba ni timu kongwe yenye washabiki mamilioni kwanini wasijaribu kufanya makubwa kama kuomba channel pale startimes wakamiliki TV yao? kama alivyosema mwandishi wa makala kama viongozi na wanachama maarufu wa Simba wana Radio stations na Tv kubwa kwanini Timu yenye jina kubwa kuliko hata majina ya viongozi hao wamiliki kipindi tu? Rage anayo radio station ya kisasa kuliko radio nyingi tu hapa Dar na Hata Abood wa Moro ni hivyo hivyo! Kwanini viongozi wanaogopa kufanya makubwa na kuishia kutaka sifa kwa ku host kipindi tu kama Wanawake Live ya Joyce Kiria? Kwa hili viongozi wa Simba hatuwezi kuwasifu kwa kujaribu kitu kidogo namna hii.Mods naamini kwa maana halisi ya jukwaa hili sijakosea kuirusha huku.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Rage na viongozi wengine we need Something Big than this!!
     
  3. N

    Njangula Senior Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa!
     
  4. +255

    +255 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,790
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona unawaza mbali sana?, ka jengo lao tu wameshindwa kulikarabati itakuwa kufungua radio au Tv! Hz ni ndoto
    Nadhani hata na hy ya kipindi watakuwa wameshawishiwa na watu wa Clouds, ili nao waingize pesa!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu inawezekana kuna ushawishi wa Clouds Media maana Ibrahim Masoud ni matayarishaji na mtangazaji nguli pale Clouds na ni Kiongozi wa Ufundi Simba!!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Simba TV ipo ktk majaribio..
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Sijakupata mkuu! Majaribio kwa ku host kipindi Clouds Tv?
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Ezekiel Kamwaga naamini wewe ni msomaji mzuri au pengine ni mwanaJF pia ni mtu makini,hebu tuambie ndugu mbwembwe zote zile za nini ku host kipindi tu kwenye Tv ya watu?
     
Loading...