Bima ya afya wanatoa matangazo yao afu wanafuta wenyewe

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,024
Points
2,000

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,024 2,000
Bima ya afya wanatoa matangazo yao afu wanafuta wenyewe.
Wameongeza makato kutoka kiwango cha 18000 kwa sasa hadi 40000. Huwezi amini ongezeko la 122% hata katika kanuni za uchumi sijui kama zipo kama mshahara ni uleule afu unaongeza makato kwa % zote hizo.

Hawa mamenager wakati mwingine wanajitakia kutumbuliwa pasipo sababu. Naamini watawithdraw haraka as soon as possible . Hawajui kuwa mwakani ni mwaka wa uchaguzi. Kwanini wanataka kupandisha hasara wananchi pasipo sababu ili kuchonganisha serikali na wafanyakazi.

Nhif mjitafakari. Acheni kuwaza kuongeza hela tu bila kuangalia uhalisia wa maisha.
IMG-20191129-WA0017.jpeg
 

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
35,530
Points
2,000

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
35,530 2,000
Wala hawajaongeza ni kuwa serikali imejiondoa kuchangia ile 3pc yake hivyo mzigo wote anabebeshwa mtumiaji
 

Forum statistics

Threads 1,392,185
Members 528,564
Posts 34,101,118
Top