Bill Gates azidi kushushwa kwenye world's rich-list ranking...sasa ashika namba 3!

Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,981
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,981 2,000
Yaani huyu Jeff Bezos pamoja na kugawana utajiri wake na mtalaka wake bado anashika namba moja?

Namuona Dangote namba 76.....si haba tho....
Huyo Azim Premji namba 48 juu kabisa kabisa ya Dangote ndio yupi huyo, je ni huyu wa hapa Bongo!!? Maana tunaambiwa Dangote ndio top kwa Afrika!
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,517
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,517 2,000
Sasa kama hakuna cha bure kwanini ameshika nafasi ya tatu.....nilitarajia angeongoza kwa pesa ambazo hakuna yoyote ambae angeweza zifikia
Hakuna Cha bure duniani, Bali Kuna kitu kinakuwa nyuma ya pazia ktk misaada hiyo, anayeweza kukupa kitu Cha bure kabisa Ni mama aliyekuzaa...
 
pappilon

pappilon

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,759
Points
2,000
pappilon

pappilon

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,759 2,000
Huyo Azim Premji namba 48 juu kabisa kabisa ya Dangote ndio yupi huyo, je ni huyu wa hapa Bongo!!? Maana tunaambiwa Dangote ndio top kwa Afrika!

Huyo wa 48 ni wa India mkuu...nadhani wamefanana tu majina na huyu wa bongo.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,726
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,726 2,000
Ila alishasema yeye sasa hivi hayupo kwenye kuangalia atakuaje tajiri zaidi, bali anajikita kwenye kusaidia wenye uhitaji wa msaada wake...


Cc: mahondaw
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
3,877
Points
2,000
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
3,877 2,000
Halafu magonjwa wanatungenezea wao.
Na dawa wao westerners wanatuchezea akili.
Na misaada juu!!!
Yaani kwa uchafu wako uugue kipindupindu, typhoid ulaumu westerners kwa uzinzi wako uugue ukimwi ulaumu tena westerners.

Hata ufisadi mfanye na udikteta bado mlaumu westerners kwa hali hii maendeleo tutaendelea kuyaona kwenye ma-tv tu.
 
N

nashika

Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
16
Points
45
N

nashika

Member
Joined Aug 14, 2015
16 45
No nina ushahidi wa fedha zinazotolewa na bill gates kupitia Global Fund wananchi wanapata dawa za kupunguza makali ya HIV, Malaria, TB , NTD nk na hii ni kwa nchi zote masikini .
Halafu huyo huyo ni great investor kwenye viwanda vya dawa India etc ananza Kama msaada halafu mkishaona manufaa yake siku akiacha msaada mtaenda kununua kwake tu
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,783
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,783 2,000
Halafu huyo huyo ni great investor kwenye viwanda vya dawa India etc ananza Kama msaada halafu mkishaona manufaa yake siku akiacha msaada mtaenda kununua kwake tu
Mawazo ya watu masikini haya. Nitajie viwanda vitatu vya dawa ambapo Bill gates amewekeza India
 
Jr_peace9367

Jr_peace9367

Member
Joined
Jul 20, 2019
Messages
7
Points
45
Jr_peace9367

Jr_peace9367

Member
Joined Jul 20, 2019
7 45
unafahamu chimbuko la ubora ni nn. Ukifuatilia nchi znazopata ebola in ambazo raia wake wanakula chipanzee na kuusambaza ugonjwa uwo kwa nchi yengine.
Ila it doesn't make sense mzungu akutengenezee ugonjwa then et aghalamike kukupa aid / masahada wa matibabu kwel!! Think
Ni time africa tuache ushamba wakudhani upumbavu na umasikini wetu ni tumetengenezewa na wazungu. Yani psychological tunawaacha wazungu wakontuloo maisha yetu na sisi tunaendelea kupreach ushuz kwa our next generation kuwa wazungu wametufanyia hiki na kile ambayo c kweli

Point over point,ni kwel kabisa sisi watu wa Africa tumeumbwa kulalamika na atuja kataa wanatoa misaada. Ila ile misaada wanayotoa sio kisa wao wanatupa sisi ayo magonjwa n uongo ile misaada inatoka kama mgongo wa kulipa kodi ndogo ndio maana unakuta matajiri weng wa nchi za wenzetu wanatoa ela nying ila kwa udhamn wa serikal yao na wakifanya ivyo ata kodi yake serikalin inakuwa ndogo ila sisi tunachukulia tunabezwa kumbe n wakat wetu sisi kufungua macho
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,775
Points
2,000
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,775 2,000
All In All, kuna matajiri wengine wengi tu ambao si rahisi kuwataja kwa sababu pengine ni kutokana na jinsi walivyoupata huo utajiri wao.

Mfano mzuri ni wanasiasa. Tukimchunguza kwa makini huyu jamaa (picha hapo chini) pamoja na Assets alizonazo, anawazidi matajiri wengi tu katika hiyo orodha ya Bloomberg. Ila tu utajiri wake hauwekwi Official kutokana na sababu mbalimbali.

1563709900499-png.1158847
 
Z

zio

Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
32
Points
95
Z

zio

Member
Joined Jul 29, 2018
32 95
Hizi pesa hakuna wakati zitatosha. Wakati Bw Gates aliposhushwa kutoka no 1 hadi no 2 tajiri duniani, alilia siku mbili mfululizo.
 
7 mchana

7 mchana

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
346
Points
500
7 mchana

7 mchana

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2018
346 500
Hizi pesa hakuna wakati zitatosha. Wakati Bw Gates aliposhushwa kutoka no 1 hadi no 2 tajiri duniani, alilia siku mbili mfululizo.
mmmmh 🤔😄😁 mzee kashasha nakuona
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,423
Points
2,000
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,423 2,000
Kwahiyo unatushauri nini?
Hata angeshika nambari 1000 bado usingemkaribia na hawezi kufa maskini.
 

Forum statistics

Threads 1,324,420
Members 508,686
Posts 32,160,071
Top