Bilioni za Tibaijuka ndio zile pilau?

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
30,055
2,000
Wana Mleba wanahoji kuwa kuna kipindi Mama Tibaijuka aliwaletea pilau pale jimboni,wapiga kura wake wanaomba kujua kama zilitokana na Escrow?haijajulikana kama wanataka kumrudishia pilau yake ama lah!Tibaijuka amejitetea kuwa pesa hizo alizitumia kuboresha shule zake kwa ajili ya watoto wa maskini.Aidha imejulikana kuwa ada katika shule zake ni zaidi ya milioni 4!imehojiwa ni maskini gani wa kulipa ada milioni 4?
 

Katabalo

Senior Member
Mar 29, 2011
115
195
hahaaa,
Du, yawezakana,
Kumrudishia pilau yake n kutomchagua 2015, hapo pilau lake atalila mwenyewe
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Nyinyi makuhadi nimewaambia kwa husda wenu na kuanzisha topics kibao za kumsabottage huyu mama kama Mungu hajapenda kamwe hamtafanikiwa na zaidi zaidi mtaishia kulose wenyewe,wanaume wazima mnashinda kupiga domo tu je mngekuwa wanawake ingelikuwaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom