Bila shaka ni wakati muafaka wa Hussein Bashe kufukuzwa CCM

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,331
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
 

Rolando

Member
Jan 8, 2019
24
75
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
Kweli kabisa, anaongeaje ukweli alafu bado anabakia chama hichi?!!! Huku ni ku Praise na ku Worship, basi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
12,957
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
Wakisema ukweli ni utov wa nidham. Wakisema uongo ni wazalendo..
Tatizo sitaki nataka nyingi zinawasumbua. Anyway mwenyekiti atajua la kufanya japo kuwa si kama unavyowaza ww

Sent using Jamii Forums mobile app
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,022
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake

True kwa ccm hii kusema ukweli au kutoa ya maoni ni utovu wa nidhamu
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,802
2,000
CCM ni shiiida hawataki Ukweli hawataki mwana CCM asiye mnafiki, wanapenda unafiki na kujipendekeza watapata Taabu sana pindi wakirejesha mfumo wa chama kimoja kwani Unafiki utakuwa mwingi matokeo yake ni Nchi kutawaliwa kinafiki itakosa maendeleo kabsa
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,802
2,000
True kwa ccm hii kusema ukweli au kutoa ya maoni ni utovu wa nidhamu
Watesi huko CCM wakiongozwa na cyprian Musiba wamekuwa wajinga hakuna mfano hawataki kusikia Ukweli wanatamani kuwapiga Risasi wasema kweli wote kama Tundu Lisu.
 

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
23,620
2,000
Binafsi nimekuwa nikimwona kama mtu anayetumia uhuru wake wa kutoa maoni ila kuna mahali anakosea na katika hili amevuka mipaka; sio busara kabisa kutoa kauli kama Ile.
 

prs

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
2,643
2,000
Kwani amefanyaje Mkuu? Habari yako haijakamilika..
 

Fedor von Bock

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
2,245
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
Binafsi nimekuwa nikimwona kama mtu anayetumia uhuru wake wa kutoa maoni ila kuna mahali anakosea na katika hili amevuka mipaka; sio busara kabisa kutoa kauli kama Ile.

WENYECHAMA WAMEANZA KURUDI NINYI WAZEE WA KUDANDIA RIFT SOON MTAKAA PEMBENI. MUDA SIO MREFU SOFIA SIMBA, NCHIMBI JERRY SLAA WANAPATA SHAVU MARK MY WORD, NAPE MAKAMBA NA WENGINEO KUANZIA JANA HAWAJA LALA...MOTO UMEWASHWA SASA
 

Sonofsoil

JF-Expert Member
Feb 13, 2014
1,932
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
Team membe kaa kimya
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,745
2,000
Kwa huu utovu wa nidhamu anaounesha kwenye kila mtandao wa kijamii ni wakati muafaka wa yeye kuvuliwa uanachama kwa maslahi mapana ya CCM na taifa kwa ujumla.
Huwezi kumjibu Kiongozi kama unamjibu msela mwenzako Msigwa.
Nadhani inabidi huende Chadema sasa uone ni jinsi ilivyo vigumu kumchangia m/kiti kila mwezi wakati na yeye ana mshahara wake
Kusema ukweli kwa ccm ni utovu wa nidhamu aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom