Bila Kutekeleza Matakwa ya Waislamu Hakuna Katiba Mpya


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,893
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,893 280
Kaazi kweli kweli
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Sick in the head
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,923
Likes
636
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,923 636 280
upupu
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
Mdau nadhani hii sio maana ya mahakama ya kadhi, mahakama hii kama watairuhusu itahusika na waumimi wa dini ya kiislam tu!
na si vinginevyo, jirani zetu nchi ya Kenya wamekuwa na sheria hii kwa muda sasa lakini haihusiki na watu wa dini nyinginezo
na katiba yao inaelezea kuwa sheria hizo za kadhi ni kwa ajili ya watu watakaoconfess uislamu.
sina interest yoyote na dini ya kiislamu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Mdau nadhani hii sio maana ya mahakama ya kadhi, mahakama hii kama watairuhusu itahusika na waumimi wa dini ya kiislam tu!
na si vinginevyo, jirani zetu nchi ya Kenya wamekuwa na sheria hii kwa muda sasa lakini haihusiki na watu wa dini nyinginezo
na katiba yao inaelezea kuwa sheria hizo za kadhi ni kwa ajili ya watu watakaoconfess uislamu.
sina interest yoyote na dini ya kiislamu

lengo ni kuslimisha dunia nzima.

kalaghabaho.
 
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN

Umeambiwa na nani kutujuza?
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
lengo ni kuslimisha dunia nzima.

kalaghabaho.
una ushahidi wowote kuhusiana na unayo post? si vibaya ukiyaweka hadharani then tupime ukweli wake.....
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
una ushahidi wowote kuhusiana na unayo post? si vibaya ukiyaweka hadharani then tupime ukweli wake.....

CCM ni tawi la BAKWATA hata rangi wanazotumia zinafanana.

nikupe link?
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,509
Likes
3,033
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,509 3,033 280
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
Ndio manake kama mna uwezo wa kuwashawishi wakristo waislamu wapagani na madhehebu mengine basi ruksa ila isiwe kwa UPANGA AU KODI YA JIZIA Lakini nina shaka bado kama hilo litawezekana maana hata mtume Mohammad SAW alishindwa kwenye azma hiyo Alipata mafunuo na kutujuza kwamba Mwenyezi mungu angetaka tungekuwa kundi moja na mchungaji mmoja lakini hitilafu miongoni mwenu ni LAZIMA ziwepo! Kumbe basi watakao taka wote tuwe waislamu si mapenzi ya ALAAH bali wanakufuru na ni MAKAFIRI WABAYA na sehemu yao jehennam kwenye tabaka la chini la MOTO!
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,509
Likes
3,033
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,509 3,033 280
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
Ndio manake kama mna uwezo wa kuwashawishi wakristo waislamu wapagani na madhehebu mengine basi ruksa ila isiwe kwa UPANGA AU KODI YA JIZIA Lakini nina shaka bado kama hilo litawezekana maana hata mtume Mohammad SAW alishindwa kwenye azma hiyo Alipata mafunuo na kutujuza kwamba Mwenyezi mungu angetaka tungekuwa kundi moja na mchungaji mmoja lakini hitilafu miongoni mwenu ni LAZIMA! Kumbe basi atakaye wote tuwe waislamu wanakufuru na ni MAKAFIRI WABAYA
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
nasikitika sana kuskia upuuzi na maneno yako sasiyo na malengo ya kujenga, we unadhani Tanzania ni nchi ya kidini, na hata hzo nchi za kidini hazilazimishi mtu kufuata mambo yanayohusu dini yao.

Mimi ni muislam lakini umenikera na post yako. Udini haujengi bali unaleta matabaka,
 
C

cray

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
172
Likes
3
Points
35
C

cray

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
172 3 35
kwani mahakama zilizopo sasa zinamapungufu gani? kwasababu uwe mkristo au muislam katika mahakama za sasa hakuna ubaguzi wowote. Sasa mahakama ya kadhi inataka kutofautiana nini na ile iliyopo sasa au iliopo sasa inamapungufu gani kwao?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
Duhh, hatukuungi mkono, waIslam tunataka haki zetu za msingi na haki za msingi la kila raia.

"La kum dinna kum Waliya Din"
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
lengo ni kuslimisha dunia nzima.

kalaghabaho.
Tatizo ni kwamba hii approach imeganda katika medieval concepts.

Ukitaka kuslimisha dunia nzima leo, kitu cha kwanza kusema ni kwamba hutaki kuslimisha dunia nzima na unataka demokrasia. Wamarekani wanaslimisha dunia nzima kwa kutumia teknolojia na Internet, hawasemi kwamba wanataka kuslimisha dunia nzima.

Ukisema unataka kuslimisha dunia nzima, hiyo ndiyo njia ya kweli kuliko zote ya kufanya watu wakatae kuslimishwa.

Usitake kuleta mbinu za panga na visu zilizotumika katika crusades miaka takriban elfu iliyopita katika ulimwengu wa sayansi na teknolojia wa leo.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mahakama ya kadhi.
Hijab (wanawake wote)
Kufunga Ramadhani (Raia wote)
Adhabu ya kupigwa mawe (wazinzi wote)
Sikukuu ya mwaka mpya wa waislamu(wote hakuna kwenda job hata kama ni mkristo)
Marufuku ya bia na baa
Marufuku ya kitimoto.
Makanisa yasijengwe kwa urefu wa kuzidi urefu wa msikiti au nyumba ya muislam


Yote hayo lazima serikali ikubali kuyaingiza kwenye katiba

otherwise, katiba mtaisikia CNN
I am shocked that this bullshit is still in JF and mods think that it is a home of great thinkers... i personally say this... this thread sucks, aliyeleta )(*&^%$%^&*() na aliyeacha watu wachangie &*(*&^

to be honest, even wise muslims dont expect this one in this country

Invisible and your team

the ball is in your court
 
C

Chungu_tamu

Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
22
Likes
2
Points
0
C

Chungu_tamu

Member
Joined Dec 16, 2010
22 2 0
Nina wasiwas na huyu KIUMBE alieanzisha hii THREAD kama ni muislam kweli na kama ni muislam basi ni JAAHIL wa dini yake au Myahud ametumwa!!!Kuna aya nyingi ndan ya Qur'an Tukufu zinazotufundisha waislam kutowalazmisha wengine kuingia ktk din yetu.
Allah anasema ktk surat Baqarah"HAKUNA KULAZIMISHANA KTK DINI KWANI TAYARI UONGOFU UMESHAPAMBANUKA KUTOKA UPOFU,NA ATAKAYE MPINGA TWAAGHUT(SHETAN)NA AKAMUAMIN ALLAH HUYU AMESHIKA KISHIKO KISICHOVUNJIKA"Qur'an2:256
 

Forum statistics

Threads 1,238,903
Members 476,226
Posts 29,336,253