Bila kumkamata huyu, siri za kutekwa Kibanda hazitajulikana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila kumkamata huyu, siri za kutekwa Kibanda hazitajulikana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyerere Jackton, Mar 15, 2013.

  1. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #1
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,349
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wadau, mimi nilishajua kuna siku nitakufa.

    Lakini kabla sijafa nasema bila Polisi na Usalama wa Taifa kumkamata mtu anaitwa Joseph Ludovick, hawatakaa kamwe wajue kilichojificha kwenye sakata la kumteka na kumuumiza Kibanda.

    Huyu mtu ni muhimu sana kumnasa na kumhoji. Liwalo na liwe.

    Amini, naawaambia. Mkitaka kujua, unganisheni alichodai kimemtokea usiku ule alioumizwa Kibanda. Akadai alipata taarifa za kuumizwa Kibanda kupitia redio ya upepo akiwa polisi usiku wa manane.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,593
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Hakika siku moja mambo yote yatakuwa hadharani na utawala wa kidikteta utaisha.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mh!Huyu Joseph Ludovick ni nani katika jamii yetu ya Kitanganyika?
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hebu mkuu funguka zaidi. Huyu Joseph Ludovick ndo nani hasa. Tukiweza kujua kazi au nafasi yake katika taifa hili tunaweza kupata mwanga wa jinsi gani anaweza kuwa mtu muhimu katika kesi hii.
     
  5. aye

    aye JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,900
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu tufafanulie vizuri hii habari
     
  6. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #6
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,349
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hii mashine ya kazi. Inawezekana yeye hakushiriki moja kwa moja kwenye hili jambo, lakini akihojiwa anaweza kutoa mwelekeo wa picha kamili.

    Kama wana usalama wanaingia humu JF, waamini maneno yangu.
     
  7. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mapya yaibuka kuteswa kwa Kibanda
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Funguka kidogo bana, tujue tunaanzia wapi?
     
  9. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,381
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Yupo magogoni na yeye uyo jamaa?
     
  10. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,565
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Humu ndani siyo kuingia tu wanashinda humu,siku hizi utendaji mkubwa wa polisi unaanzia kupata source JF'
     
  11. C

    CT SCan Mchina JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 13, 2013
    Messages: 1,247
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mengi tutaendelea kusikia mpaka kufikia 2015. JOSEPH LUDOVICK ni nani Jamani?
     
  12. t

    tenende JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi hawana mpango wa kumkamata mtuhumiwa. Sasa ni muda wa kusaka mkenya atakayejirengesha. Halafu kova atoe taarifa kama shujaa wa kukamata wahalifu!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,410
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Angalia vizuri video ya Lwakatare yule aliyekuwa anapewa maagizo ndio mashine yenyewe ya Mbowe, au muulize Shonza.
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,565
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu Manyerere usijekuwa kama Mzee Mwanakijiji,anaanzishaga vitu vingine halafu anatuacha hewani
    hivyohivyo'Funguka ueleweke'
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2013
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu ni usalama wa taifa kama akina Ighondu? Kama ni hao sahau kukamatwa kwake labda angekuwa kiongozi wa Chadema.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,318
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mshirika wa Ramadhani Inghondu
     
  17. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,202
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu tuelezee kwa undani kidogo. Alisemea wapi? Ni jina lake halisi? Tunaomba ufafanuzi kidogo. Unajua hii issue inabidi waandishi wote wawe kitu kimoja.
     
  18. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2013
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,416
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    makini kidogo jamani jana Shonza alikuwa aki mention mr. L kila mara isije ikawa tunachotwa kwenye propa tena
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifikiri mmeleta hoja ya maana kumbe huu -----!

    Kuna vidio nyingine zaidi ya ile iliyotolewa?
     
  20. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #20
    Mar 15, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,349
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kamwe siwezi kuingia mitini kwa jambo ambalo linahusu uhai wetu sote.

    Someni hii post yake, halafu muone namna alivyochangamka kutaka kujionyesha kuwa hahusiki.


     
Loading...