Bila Bikra ndoa kwako ni bahati/Neema


Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
89
Likes
116
Points
40
Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined Aug 22, 2018
89 116 40
kwelii kabisa mkuu, wanakero sana
Sahihi kabisa mimi nimeshakutana nao wengi tu wanataka kujua ladha nyingine ikoje waone tofauti iko wap binafs sihitaji bikra atanisumbua mpaka aje kutulia
 
Madam vivian original

Madam vivian original

Senior Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
155
Likes
187
Points
60
Madam vivian original

Madam vivian original

Senior Member
Joined Jul 14, 2018
155 187 60
Mtu mwenye hela zake kama majizo, HB na anaheshimika katika jamii anajiandaa kumuoa lulu ambae Tz nzima inamjua kwa namna alivokuwa siku za nyuma. Mwanaume hajamjudge, amemkubali alivyo, zaidi sana anambadilisha awe mke mwema kwake.

Tabu ipo kwa makapuku, mia mbili mfukoni hawana, uHB hawana, usafi "F", hawafahamiki popote, maisha yao kuunga unga tu, ila kutwa kuongea nonsense juu ya wanawake as if they are all that! Mtu hana chochote zaidi ya pu*** na simu ya tekno lakini anataka mwanamke mzuri, bikra, anakazi, etc Ulofa tu Povu ruksa.........
Fact
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,339
Likes
2,029
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,339 2,029 280
Hapa mimi ndiyo namshangaa yule jamaa aliyejitoa muhang kumchukua Wema, kwa kweli anasikitisha. Hivi Mshana Jr kuna uwezekano wa kumuombea mtu kupitia njia ya mtandao akapevuka au kuhamka hata kama kalishwa dawa pori/miduduwasha ya kina Mama?
 
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
2,804
Likes
2,665
Points
280
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
2,804 2,665 280
Hapa mimi ndiyo namshangaa yule jamaa aliyejitoa muhang kumchukua Wema, kwa kweli anasikitisha. Hivi Mshana Jr kuna uwezekano wa kumuombea mtu kupitia njia ya mtandao akapevuka au kuhamka hata kama kalishwa dawa pori/miduduwasha ya kina Mama?
Mshana Jr unaitwa huku
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,448 280
Shida Ni pale tutakapojitunza halafu tunaolewa mwanaume anakuja kukusaliti.na ile misemo mwanaume haridhiki na mwanamke mmoja inadiscourage sana
Kama unayo, ni pm, walahi Mwaka hauishi.
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
3,022
Likes
2,186
Points
280
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
3,022 2,186 280
Mkuu Siku hizi huyo bikra utampata wapi? Darasa la 7 tu siku hizi anajua kuliko mtu mzima
 
King Sae

King Sae

Member
Joined
Mar 22, 2018
Messages
53
Likes
77
Points
25
King Sae

King Sae

Member
Joined Mar 22, 2018
53 77 25
Acha kupotosha watu! Hivi wewe huoni mwanamke anaetoka nje ya ndoa anaitwa Malaya lakini mwanamme haitwi
Umalaya ni tabia hii ndo maana halisi ya umalaya,ayo mengine ni mitazamo tu ya watu ya kujitetea na ujinga
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972