Bila Barakoa, Muhimbili huingii kuanzia leo. Msindikizaji mmoja tu

Omulasil

JF-Expert Member
May 5, 2015
4,536
2,000
IMF imetushika pabaya.
Ukishimama nkuki, ukikimbia nshale.
Mbona jirani yetu amepika data kiulaini tu. PIKENI DATA.
NKopo tunataka lakini bila takwimu hatupewi
 

vvm

JF-Expert Member
Jul 18, 2014
4,282
2,000
Zile mashine za Nyungu walizojenga na kuzizindua kwa kutumia hela za walipa kodi hazifanyi kazi tena au ? washtakiwe kwa matumizi mabaya ya raslimali za umma pamoja na kutoa taarifa za uwongo zilizochangia kusababisha vifo vya watu wengi akiwemo mwananchi nambari Moja wa Tanzania.
 

Quaresma Fai

JF-Expert Member
Jun 10, 2015
329
500
Ukiwaza sana magufuli alikua muuaji .hizi hatua zilipaswa kuchukuliwa mapema sana.
Hatua za kuvaa barakoaa?
Kwani Kuna hospitali waliacha kivaaa barako?
Sisi wengine tangu ugonjwa utamgazwe hospitali zetu watu hawaingii bila barakoaa, na Magufuli akiwa raisi.
Kwamba alikua muuaji, aliwavua watu barakoa.
Kwani waziri wa kwanza kuamuru watu wavae barakoa Ni Nani Kama si Ummy wa Magufuli!!!
 

mzee74

JF-Expert Member
Sep 17, 2011
11,096
2,000
Hatua za kuvaa barakoaa?
Kwani Kuna hospitali waliacha kivaaa barako?
Sisi wengine tangu ugonjwa utamgazwe hospitali zetu watu hawaingii bila barakoaa, na Magufuli akiwa raisi.
Kwamba alikua muuaji, aliwavua watu barakoa.
Kwani waziri wa kwanza kuamuru watu wavae barakoa Ni Nani Kama si Ummy wa Magufuli!!!
Na ule mtambo wa Sido vipi pale Muhimbili?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom