Bila Barakoa, Muhimbili huingii kuanzia leo. Msindikizaji mmoja tu

triumvirate

JF-Expert Member
May 4, 2021
206
500
KakaJ uliagiza kontena la barakoa nini? Sio kwa uhamasishaji huu. Tutavaa tu tukienda hapo hakuna namna ni kutii sheria bila shurti
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,674
2,000
Hii itafaa👇
IMG_20210623_060348.jpg
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
3,064
2,000
Kwa hakika serikali ya awamu ya sita imedhamiria kwa vitendo kutuvusha salama. Wimbi la tatu si la kufanyia mzaha hata kidogo.

Kongole kwenu serikali ya mama Samia.


Bila Barakoa kuanzia leo haingii mtu Muhimbili. Hili ni la kheri sana kwani kinga ni bora zaidi kuliko tiba.

Hii ni habari njema kabisa. Wigo na uongezwe sasa, kufika kote kuliko na mazingira hatarishi yaani kuliko na mikusanyiko mikubwa ya watu.

Kwenye usafiri wa umma, masokoni nk kusiachwe bila usimamizi.

Inapobidi kutumia kiwango fulani cha nguvu kama hivi kwa wasiotaka kuelewa kwa hakika ni sawa kabisa.

Pole pole, kwa pamoja mbona tutavuka tu?
Ila tuwaombe waondoe hiyo "sauna bath" ya kujifukiza enzi hizo. Inaleta taswira mbaya kwenye taasisi yenye heshima kama Muhimbili.
 

ERoni

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
29,636
2,000
Si zile USD 500+ tulishaahidiwa, tutavaa mask hadi chooni ili hiyo trilioni na ushee tuipate.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,707
2,000
Kwani lile dude la kujifukiza walisha liondowa? Wataalamu wetu wanaumbishwa sana na siasa, sijui kwa nini?

Nchi ilikuwa ikiongozwa na wanyonge tokea chini hadi juu. Kama dude la nyungu lingalipo litakuwa lilikwisha pigwa lockdown!

Wanyonge = wapiga debe, boda boda, mama lishe, sungu sungu, machinga na wa namna hiyo.

Kukubalika awamu ile ilihitajika jitihada za makusudi za kuwamo katika kundi hilo. Kina mparamagamba, daktari gwaji, kina daktari michembe, daktari makumbi nk walikubalika zaidi. Huenda njaa zao hazikuwa na simile hata kidogo.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,707
2,000
KakaJ uliagiza kontena la barakoa nini? Sio kwa uhamasishaji huu...tutavaa tu tukienda hapo hakuna namna ni kutii sheria bila shurti

Sifanyi biashara hizo ila kuamriwa fate na hasa ihusuyo uhai na wale wanyonge wa awamu ile kuna kera sana. Kwani hata shule tulikwenda kutembea?

Wanyonge = machinga, wapiga debe, boda boda, mama lishe, na wa namna hiyo:


Habari ndiyo hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom