Biharusi alipukiwa na bomu lililokuwa ndani ya zawadi aliyopewa na mpenzi wa zamani

big dreamer

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
313
648
Pole sana dada, ex wako itakuwa alikuwa bado na kinyongo

---

Biharusi alipukiwa na bomu lililokuwa ndani ya zawadi aliyopewa na mpenzi wa zamani​

Harish Dalvi, akisimulia tukio hilo akiwa na mume wa bintiye Salma aliyeolewa hivi karibuni yaani mkwe wake Latesh, anasema, "lililipuka mara tu zawadi ilipofunguliwa na macho ya mkwe wangu yote mawili kuharibika, nifanye nini. sasa... naweza kutoa jicho moja kwa mkwe wangu."

Alieleza kuwa tukio hili lilitokea siku ya pili ya ndoa wakati zawadi zikifunguliwa. Huyu mwanasesere pia alikuwemo kwenye zawadi, macho ya mkwe wa Harish yaliendelea kupoteza uoni kutokana na mlipuko wa bomu na kuumia vibaya mkononi mwake.

Harish Dalvi, mkazi wa kijiji cha Meendhabhari cha Vansada katika wilaya ya Navsari ya Gujarat, ana watoto wawili wa kike. Alimuoa binti yake mdogo Salma kwa fahari kubwa.

Harish anasema kuwa familia nzima ilifurahishwa na sherehe ya harusi kukamilika vizuri. Lakini siku ya pili yake , walishtushwa na simu ya binti Salma ilipokuja na kuwaambia kuwa "kumetokea mlipuko na mume Latesh amejeruhiwa vibaya."

Akiongea na BBC, Harish anasema, "Wakati huo nikiwa nimepumzika nyumbani kwangu, binti yangu mdogo Salma alipigiwa simu na kuambiwa kuwa zawadi imelipuka. Nilikimbia hadi nyumbani kwa mkwe wangu na kumuuliza Nilimwona mpwa wake Jiansh akiwa katika hali mbaya. Kulikuwa na damu pande zote."

'Nitampa mkwe wangu jicho moja'​

Harish anasema, "Baada ya mlipuko huo, nyumba nzima iliharibiwa. Tulimpeleka Latesh na mpwa wake hospitali. Binti yangu alisema kwamba walikuwa wakifungua zawadi, baada ya hapo yeye na dada-mkwe wake walikwenda jikoni kuandaa chai. Aliondoka. Alisikia mlipuko muda mfupi baadaye. Aliona plagi ya mwanasesere ilikuwa imelipuka. Mume wake na mpwa wake walikuwa wametapakaa damu."

Anaeleza, "Tulianza kujiuliza ni nani aliyetoa zawadi hii. Tulikumbuka kwamba dubu huyu alipewa zawadi na Aarti, ambaye ni rafiki wa binti yangu mkubwa Jagriti. Tulipomuuliza Aarti, alituambia kwamba ilikuwa zawadi. Rajesh Patel alikuwa amemtuma Jagriti kutoa zawadi hiyo ya mwanasesere dubu. Rajesh ni mtu yule yule ambaye alimsaliti binti yangu Jagriti… Alikuwa na Jagriti kwa miaka saba na wana binti pia."

"Mashaka yetu yaligeuka kuwa imani kwamba mtu aliyeharibu maisha ya binti yangu mkubwa sasa anaharibu maisha ya binti yangu mdogo. Mkwe wangu amejeruhiwa vibaya kwenye kifundo cha mkono wa kushoto na daktari anasema macho yake pia yameharibika. "

"Siwezi kufanya chochote zaidi kwa mkwe wangu, lakini nitampa jicho."

Afisa mpelelezi wa kituo cha polisi cha Vasanda Virendra Singh Vaghela amesema kuwa Rajesh Patel ni mtu yule yule ambaye Jagriti alikuwa akiishi naye katika uhusiano wa kimapenzi.

Anasema, "Tulimhoji rafiki wa Jagriti Aarti na akasema kwamba dubu huyu alipewa na Rajesh Patel. Rajesh alisema huku akilia kwamba Jagriti hangechukua zawadi yoyote kutoka kwake, lakini alitaka kumpa binti yake zawadi hii. Ilikuwa. Aarti alitoa dubu huyu kwa familia ya Dalvi siku ya harusi. Kulingana na taarifa ya Aarti, tumemkamata."

'Maisha ya kaka yangu yameharibika'​

Kuhusu uhusiano wa Rajesh na Jagriti, Harish anasema, "Binti yangu na Rajesh Patel walikuwa wakifanya kazi pamoja, wakapendana. Aliahidi kumuoa binti yangu na kumpa ujauzito. Pia walipata mtoto wa kike. Lakini alikataa kuolewa baada ya hapo Jagriti akarudi nyumbani kwangu."

"Rajesh aliwahi kutishia kumuua Jagriti, kama tungejua kuwa kweli atafanya kitu kama hiki, tungekuwa tayari tumemripoti polisi."

"Tulipokuwa tukipeleka mwanasesere kwenye maabara ya uchunguzi, tuligundua kwamba ilikuwa na vijiti vya gelatin. Tuliuliza kutoka kwa Rajesh Patel na tukagundua kwamba alikuwa amenunua vijiti vya gelatin kutoka kwa rafiki yake Mahesh Pandya. ambaye anafanya kazi katika kampuni inayouza vilipuzi na gelatin. Zinatumika kulipua visima."

"Alikuwa ameweka vitu hivi ndani ya mwanasesere kwa njia ambayo mara tu inapoingizwa kwenye plagi ya umeme, inaweza kulipuka. Alikuwa ametuma zawadi hii kupitia rafiki yake, Aarti, kwa nia ya kumuua Jagriti. na binti yake."
Kulingana na Pandian, Rajesh alikuwa tayari ameolewa na tayari ana watoto wawili. Familia ya Dalvi inadai kuwa alikuwa katika uhusiano wa kimapenzi kwa kumrubuni lakini hakumuoa.

Kulingana na polisi, Jagriti alisisitiza mara kwa mara kuhusu Rajesh na ndoa na wote walikuwa wamekutana na wakili kuhusu suala hili. Wakili alimwambia kwamba ndoa hii haiwezi kutokea hadi Rajesh atalikiane na mke wake wa kwanza.

Baada ya hayo Jagriti aliondoka kwa Rajesh Patel na kuja nyumbani kwa baba yake akiwa na binti yake wa miaka sita.
Hata hivyo, polisi wanasema kuwa hata baada ya hayo Rajesh aliendelea kuwanyanyasa na kutishia kumuua.
Polisi pia wamemkamata rafiki wa Rajesh, Mahesh Pandya ambaye alikuwa ametoa vilipuzi.

Wakati huohuo, dada yake Latesh Amita anashtushwa na ajali hii. Anasema, "Rajesh Patel alipigana na familia ya shemeji yangu, lakini kosa la kaka yangu lilikuwa nini? Alipoteza macho yake yote mawili na mikono yake. Maisha yake yaliharibiwa."

Kuhusu mawazo ya washtakiwa katika kesi hizo, daktari wa magonjwa ya akili Dk Prashant Bhimani anasema, "Watu wa aina hiyo ni waathirika wa ugonjwa wa akili. Mawazo yao ni kwamba ikiwa wewe sio wangu basi sitakuacha kuwa wa mtu mwingine yeyote."
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
8,661
8,288
Ni kweli wengine wanaweka uchawi kwenye zawadi mtashangaa upendo wenu unakuwa na ukakasi muda mwingi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom