Biharamulo CHADEMA juu!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biharamulo CHADEMA juu!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Napata taarifa hapa kupitia BBC, Biharamulo CHADEMA imepeta na funny enough mgombea wa CCM, Mukassa ndiye aliyetoa taarifa hii!!!!!!!!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    He! Shujaa sana huyo
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yea man, na hii inadhihirisha hata ule uchaguzi mdogo uliopita CCM ilichakachua!
     
  4. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shujaa wapi amekosa pa kupumulia...
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravooooooooooooooooo!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Busanda wajameni vipi? wacha niendelee na sala kuzuia uchakachuaji
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Nazidi kumuomba Mungu atupe lile li-grand prize---daktari wa ukweli.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hihihihihih SASA HUYU Mukasa atalipwa pensheni kama wabunge wengine waliokuwa madarakani miaka 5?? arudi Ifakara health inst
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mchungaji endelea kukemea nguvu za giza zishindwe na kulegea!! mwaka huu nimefarijika sana na mwamko wa vijana katika uchaguzi huu...Mapambano yanaendeleaa
     
  10. c

    chanai JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana hii
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    safiiii nimeipenda hiyo
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee hii hata mm sielewi!
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu tupo macho hatujalala sijui itakuwaje!
     
  14. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 220
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saa ya UKOMBOZI NI SASA.
     
  15. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,530
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Wela welaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Safi sana CHADEMA!!!
     
  17. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,002
    Likes Received: 12,612
    Trophy Points: 280
    Asante Nyambala kwa taarifa hii, nilihudhuria chaguzi ndogo za Busanda na Biharamulo, nilichokiona kwenye kampeni na matokeo vilikuwa vitu viwili tofauti, niliwashangaa Wana Busanda na wana Bi'mulo mpaka kuwatusi kuhusu umasikini wao. Hatimaye sasa wamefanya walichotakiwa kufanya. Nasubiria hali ya Busanda.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Wera weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa jamani hili ndo jimbo langu la nyumbani. Ndo upinzani huo ujue hata uchaguzi mdogo ulopita alishinda Mbassah dr wa ukweli!
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Anastahili pongezi kwa kuwa mgombea na mzalendo wa kweli kwa kukubali matokeo. Hatutaki watu ambao wakishashindwa wanaanza kuwa bize kutaka kuchakachua matokeo.
     
  20. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tu tu tu tu pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hogera sana mwana mageuzi mwenzetu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...