BigBon apewe hisa kwenye COPEC - Kwa kuonyesha uzalendo wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BigBon apewe hisa kwenye COPEC - Kwa kuonyesha uzalendo wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Aug 9, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,622
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    BigBon awezeshwe kuagiza mafuta... ameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana.
     
Loading...