Big result now kuondoa tatizo la kutojua kusoma na kuandika


ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Ni miezi michache tu baada ya serikali kuingiza slogan ya Big result now (matokeo makubwa sasa) ktk ofisi zake za umma.
Na sasa wameamua kuingiza ktk upande wa elimu ili kuondoa tatizo la wanafunzi kutojua stadi tatu za kkk (kusoma, kuandika, na kuhesabu) hadi wanapomaliza darasa la saba.
Je unafikiri kupitia hili tunaweza kuondoa tatizo hilo kwa watoto wetu.

Source: BBC
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Slogan inaondoa matatizo!!!?????

Zishapita ngapi tangu uhuru???!!!!
 
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
340
Likes
2
Points
35
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
340 2 35
Wakati walimu bado wanawadai serikali madeni yasiyoisha na mishahara kidogo!Nani atafundisha kwa moyo?Ni ndoto.
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Wakati walimu bado wanawadai serikali madeni yasiyoisha na mishahara kidogo!Nani atafundisha kwa moyo?Ni ndoto.
Wanashindwa kuliona hli na badala yake wanaleta vitu wasivyoweza kuvitekeleza
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701